หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉ(เต่า)  (อ่าน 22999 ครั้ง)
งั้นก็ช่างมัน เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่น้องตีกันเป็นเยี่ยงนี้แล

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
กระจู๋เผาเต่า  กร๊าก  กร๊าก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แอบถ่ายพี่เต่าตอนอาบน้ำสิครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จู๋ฆ่าตัวตายอยู่ไหน  ฮือๆ~
แนะนำให้ไปผูกคอตายใต้ต้นข้าว

ทำได้ให้ 1 บาท

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
แนะนำให้ไปผูกคอตายใต้ต้นข้าว

ทำได้ให้ 1 บาท
ก็จมน้ำในนาตายสิครับ  ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ่อมีอะไรอยากจะถามค่ะ

ทำไมพี่เต่าถึงถูกสาปคะ

ถามแล้วพี่เต่าไม่ยอมบอกค่ะ

ใครตอบจะขอบคุณอย่างสูง กรี๊ดดดดด

มันถูกสาปตั้งแต่เมื่อไหร่ ง่ะ

ตูว่าเป็นพวกอยากดังมากกว่า เดี๋ยวผีเข้า เดี๋ยวผีออก
แสดงตัวมาเดี๋ยวนี้ไอ้เต๊า โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จู๋ฆ่าตัวตายอยู่ไหน  ฮือๆ~
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=4466.from1154961492#new
อยู่นี่ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมอยากให้ลิงก์ภายในบอร์ดกดแล้วส่งผลเหมือนจิ้มดาวครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ได้โดนสาป...  ง่ะ

แต่โลจิ้นแล้วมันทำให้ปั่นเยอะ
พยายามลดๆอยู่เนี่ย
อ้าว  หน้าแตก

เข้ามาขำน้องสาวเต่า     (อิอิ)  พี่น้องคู่นี้น่ารักกันจริงๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8