หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบอ่านหนังสือในห้องน้ำ  (อ่าน 23864 ครั้ง)
 หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ตูดเป็นรอยหมึกรูปฮายาชิดะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ได้อ่านค่ะ ขี้เกียจนั่งนาน  ฮี่...

นั่งอ่านหนังสือในห้องน้ำจะเสี่ยงต่อการเป็นริดสีดวงทวารไม่ใช่เหรอคะ?

Life isn't always made to order.
เคยเอาหนังสือผสมทองไปอ่านแล้วหนังสือมันตกส้วม จากนั้นไม่อ่านอีกเลย หมีโหดดดด
ผมบางครั้งก็อ่านในห้องน้ำ แต่อ่านไป อ่านมา รู้เรื่องที่อ่าน 30% เลยเอามือถือเข้าไปเล่นเกมดีกว่า เอาหนังสือเข้าไปก็หนักหมอง  ขี้

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
อ่านครับ (อิอิ)
ตอนอาบน้ำชอบแต่งเพลง จะได้ฟิลมาก เกย์ออก

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2007, 00:02 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

การแพทย์ยิ่งรู้ยิ่งทำอะไรไม่ได้ครับตายห่านหมด ง่ะ
กินน้ำเปล่า หายใจ ตายห่านหมดครับ โวย

เป็นบางเวลา

พนักงานบริษัท.
​อ่านครับ​ (อิอิ)
​ตอนอาบน้ำ​ชอบแต่งเพลง​ ​จะ​ได้​ฟิลมาก​ เกย์ออก

เคยได้ยินว่าตอนอาบน้ำนี่สมองจะปลอดโปร่งมากๆ ทำให้คิดนู่นคิดนี่ได้ดี
ผมก็คิดงานเหมือนนะบางที  (แจ๋ว แจ๋ว)

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ตอนอาบน้ำ ขี่รถ วิ่ง หัวจะแล่นมากครับ ไอ้มืดหมี

วันไหนอับจนมากๆ
อ่านได้กระทั้งกล่องสบู่ ข้างขวดครีมนวด ข้างหลอดยาสีฟัน  ง่ะ

等着
ไม่อ่านครับ เพราะจะทำให้ติดนิสัยการใช้ห้องน้ำนานๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
วันไหนอับจนมากๆ
อ่านได้กระทั้งกล่องสบู่ ข้างขวดครีมนวด ข้างหลอดยาสีฟัน  ง่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ  ..  วันไหนคว้าไม่ทัน
ทุกอย่างที่อยู่ในห้องน้ำ..คว้าอ่านได้หมด.. ฮิ้ววว
นั่งเบื่อเบ่งไม่ออกก็อ่านหมดไม่เว้นเช่นกัน ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10