หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาพิสูจน์ความสามารถของสมองกัน  (อ่าน 12685 ครั้ง)
Tihs is vrey Lavo ฮิ้ววว
 กร๊าก ขำสาม

ก็รู้ว่าเค้าต้องการจะเขียนอะไร  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
คำผวน ก็ถือว่า เป็น ความสามารถเชิงจินตนาการของสมองเหมือนกันนะ
เคยได้ยินมาว่า คำผวน มีแต่ในภาษาไทยเท่านั้น

Cannot find server - iLLUSiON
คำผวน ก็ถือว่า เป็น ความสามารถเชิงจินตนาการของสมองเหมือนกันนะ
เคยได้ยินมาว่า คำผวน มีแต่ในภาษาไทยเท่านั้น

Would you like fish or duck?

Would you like f.ck or disk?  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
lou yaeb.
ที่บอกว่าคำผวนมีแต่ภาษาไทยคือ ฝรั่งเค้าไม่รู้จักคำผวน
ส่วนคำผวนที่เป็นภาษาอังกฤษนั่นคือ คนไทยเอาภาษาอังกฤษมาผวนกันเอง  (หรือเปล่าหว่า)
แล้วสุนทรภู่ เคยแต่งโคลงเป็นคำผวน ทั้งโคลงเลยนะ

เห็นควรด้วยไหม

Cannot find server - iLLUSiON
เห็นควรไม่ด้วยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
วิ้ว~
เคยได้ยินเพลงผวนทั้งเพลงมั่งป่ะล่ะ

ไปหาฟังซะนะ เพลง กระทวย ของดาจิมชุดใต้ดิน...

เพื่อนผมๆ มันชื่อ นวยหัวขึ่ง มันเป็นๆ กระทวยหัวเคย.... อาฮ้า อาฮ้า แมร่ง สูดรูเตี๋ยว

ผมเปล่าหยาบคายน้า~ ลันล้า ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ขุดข้ามปี ง่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขุดมาไมเนี่ย ง่ะ

นี่ตูเคยตั้งกระจู๋ละโว้แบบนี้ด้วยหรือเนี่ย  งง  ฮือๆ~ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธ.ค. 2007, 08:50 น. โดย แอ๊ะ » บันทึกการเข้า

[ว่างให้เช่า]
เอ้า นึกว่ากระจู๋ใหม่  เหลือบ
แต่ผมอ่านได้นะ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เอ้า นึกว่ากระจู๋ใหม่  เหลือบ
แต่ผมอ่านได้นะ

เย้เย้

มีคนเพิ่งเจอกระจู๋นี้เหมือนเราอีกแล้ว

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 2 [3]