หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างรายได้จากอินเตอร์เน็ทง่ายๆ  (อ่าน 11802 ครั้ง)
เข้ามาทักทายป้าปิ๊ก  ยิ้มน่ารัก

เข้ามาหอมแก้มน้องดา เกย์ออก

รักแมวค่ะ
แล้วอรล่ะคะ  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เมื่อวานมีคนมาถามว่า น้องเฟิร์น ทำเว็บเป็นไหม

นึกว่ามีอะไรให้ทำ แต่ปล่าวเลย  หมีโหดดดด

มาเสนอว่าไม่ลองไปทำเว็บเปลือยหล่ะจ๊ะ ตังเยอะนะ  เอือม

Las Noches Rubicundior
เอาเป็นว่าถ้าจะทุบ ยังไง ใช้ผ้าพันไม้ ไว้หน่อยก็ดีครับ

จะได้ไม่มีแผล ให้มันช้ำในตาย เอา   ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ถ้าไม่มีแผล ยังอาจะเ้ป็นทะเลาะวิวาท เสียแค่ 500

แต่ถ้ามีแผลนี่อาจจะเสียตังค์เยอะ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
อรสน  ยิ้มน่ารัก

อะไรคือเว็บเปลือย งง

งบน้อย
ก็ เว็บ โป๊ะๆนั่นแหละ  โวย

บอกเค้าปิด ก็ให้ไปเปิดใหม่  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2006, 23:01 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

อ๋อ

เว็บโป๊ก็เว็บโป๊เซ่ โวย

นึกว่าเป็นศัพท์เทคนิก

งบน้อย

อ๋อ

เว็บโป๊ก็เว็บโป๊เซ่ โวย

นึกว่าเป็นศัพท์เทคนิก

ชิ เห๊อะ

แล้วอรล่ะคะ  เศร้า

กระโดดเข้าใส่หมีอรจุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ เกย์ออก

รักแมวค่ะ
โฮกกก จ๊วบๆๆๆ

คนร้ายอยู่พิดโลกเหรอ

นานรึยัยงอะคะ อยากรู้ชื่อ กรี๊ดดดดด

ชื่อนายสมชาย มีทา ฮะ น้องดา
ชื่อเช๊ยเชย คริคริ
โวย ชื่อสมชาย มันเชยมากใช่ไหมดา  ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ได้ตังคืนมาแล้วครับ   ไอ้มืดหมี

กาก
หน้า: 1 2 [3] 4