หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239830 ครั้ง)
แล้วแต่ละเรื่องนี่แหม.. เอือม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เลยนึกถึง Neoz ที่เพิ่งอ่านเมื่อหัวค่ำ
ขณะที่ Berserk วาดสานเส้นละเอียดละเมียดละไมระดับเทพเจ้าเหา
แต่เรื่องใกล้ๆ กันคือ "ป่าผี"

... ขาวจ๋องทั้งตอน  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2006, 03:35 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป่าผีนี่ยังมีชีวิตอยู่เหรอครับ (อิอิ)

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอาแล้วเหวย นับจากนี้ก้เฝ้ารอ เล่มต่อไปและเล่มต่อไป

จะไม่อ่านจนกว่่าจะออกมา 10 เล่ม ชิ
ขยันจรืง 20th ยังไม่จบเลย ชิ หรือว่าแกเริ่มตัน 20th เลยหาโปรเจ็คท์ใหม่หวา ง่ะ
vagabon เมื่อไรจะออก โวย

รอ

รอ

รอ

รอ

...

...

...

รอ

...

แก่ตาย

งบน้อย
เห็นแว๊บๆ แต่จำไม่ได้ เมื่อวานมีคนบอกว่าอ่านอยู่ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อะไรนะเรื่อง ป่าพิ เหรอ ขาวจ๋องด้วยเหรอ กร๊าก
กระจู๋คำผวนอยู่โน่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ง่ะ ป๋าแปลกๆไปนะ ไม่ต้องผวนไม่ได้เล่นมุก

อะไรนะเรื่อง ป่าพิ เหรอ ขาวจ๋องด้วยเหรอ กร๊าก
กระจู๋คำผวนอยู่โน่น

เพิ่งเคยเห็นคุณเลย์อิจิ เล่นมุขใต้สะดือ  (อิอิ)
(อิอิ) พี่ X Saint ไปดูที่กระจู๋คำผวนซิครับ

55 บาท

อีกที

กาก
ถ้าจะอ่านเรื่องพลูโตให้สนุก ต้องอ่านเรื่องไหนบ้าง  งั้นเหรอ

ช่วยเรียงลำดับเรื่องที่ต้องอ่านด้วยนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ป่าผี  สนุกดีนะครับ  ชอบคาแรกเตอร์ที่ดูเป็นไทยมาก  เนื้อเรื่องก็ใช้ได้ทีเดียว   เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 62