หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239642 ครั้ง)
กลับไทยเที่ยวนี้สงสัยได้ซื้อการ์ตูนเป็นเข่งแน่เลย  ง่ะ

แล้วเฮีย จะแบกกลับไหวเรอะ  เหวอ

แต่การ์ตูนที่นั่นแพ้งแพง เล่มตั้งเป็น 10 เหรียญ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
แล้วเฮีย จะแบกกลับไหวเรอะ  เหวอ

แต่การ์ตูนที่นั่นแพ้งแพง เล่มตั้งเป็น 10 เหรียญ

ตอนมาครั้งแรก กระเป๋าน้ำหนักเกิน เพราะ หนังสือการ์ตูน ต้องรื้อออกมาจัดใหม่ที่สนามบิน ... โครตอายคนเลย  ฮือๆ~
ตอนนี้แป้งอยากอ่านเรื่อง อภัยมณีซาก้า นะ
คนไทยวาด สวยมากๆเลยล่ะ
เนื้อเรื่องก็ดัดแปลงมาจากพระอภัยมณี
แต่ว่าจะเพิ่มเรื่องที่น่าสนใจเข้าไปเยอะเลย
มีเทคโนโลยีต่างๆเพิ่มขึ้นด้วยล่ะ

ชอบมากๆเลย
แบบว่าลองหามาอ่านดู
อ่านแล้วลุ้น และสนุกมากๆเลย กรี๊ดดดดด

(อธิบายไม่ถูก แต่มันสนุกจริงๆนะ)

ใจมันลอยๆ
ไม่ต้องไปหาอ่านอะตอมก่อนก็ดีนะครับ ลุ้นดี

เนื้อเรื่องมันแค่อิงโลกเดียวกะอะตอมไม่ใช่เหรอครับ
คือไม่ได้เอาเรื่องเก่ามาคัฟเวอร์ แต่เป็นการเขียนแบบ Another Story
แบบที่อุลตร้าแมนหรือมาสก์ไรเดอร์ทำกัน หรือเปล่าครับ

เพราะดูจากคำนิยมท้ายเล่มแล้ว รู้สึกว่าเขาจะว่ายังงั้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปซื้อมาแล้ววันนี้ สนุกดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สถานที่ในเรื่องนี้เกิดที่เยอรมันเหรอครับ  งง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สนุกมาก (แจ๋ว แจ๋ว)

จบเล่มอย่างทิ้งเชื้อให้ติดตามต่ออีกแล้ว โวย

งบน้อย
การ์ตูนเรื่องนี้เป็นแบบแปลงร่างหรือเปล่าครับ งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ซื้อแล้ววันนี้  กรี๊ดดดดด

อรร้องไห้ด้วยแหละ ซึ้ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ๋อ เพราะเค้าเขียนบทได้ดี........

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไม่ใช่การ์ตูนแปลงร่างใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีแปลงร่างครับ จริงๆนะไม่ได้ล้อเล่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เล่มแรก ยังไม่ได้เข็มขัดแปลงร่างเลย ว๊า  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงหรือครับ งั้นไม่ซื้อ หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 62