หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239663 ครั้ง)
การ์ตูนดีนะครับ ลองซื้ออ่านดูสิ รับรองคุ้ม ไม่สนุกเหยียบหน้าไอ้แอนได้เลย ฮิ้ววว
ปกสวยดีครับ แต่ไม่เคยและไม่อยากอ่านการ์ตูนแปลงร่าง ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่างนี้ต้องหาซื้อ กรี๊ดดดดด
แต่ร้านการ์ตูนที่ีใกล้ที่สุด อยู่ห่างออกไป 20กิโล  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ได้แปลงทั้งตัวครับ คือ เป็น ไซบอร์ก แปลงได้บางส่วน
หมอแมวยืมอรได้ค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่างนี้ต้องหาซื้อ กรี๊ดดดดด
แต่ร้านการ์ตูนที่ีใกล้ที่สุด อยู่ห่างออกไป 20กิโล  เอือม

อ.อะไรของสิงห์บุรีอ่ะครับหมอ  โห

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีแปลงร่างอยู่ 1 ช่อง (จากทั้งเล่ม)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
กร๊าก นั่นสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหมือนกับ เรื่อง ไซเบอร์บีอิ้ง หรือเปล่าครับ พระเอกเป็นไซบอร์กที่แปลงร่างกายเป็นอาวุธแบบต่างๆได้ สนุกมากครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ซื้ออ่านสิครับ คุ้มแน่นอน

อ.อะไรของสิงห์บุรีอ่ะครับหมอ  โห
อ.หันคาครับ  ฮิ้ววว
จ.ชัยนาท  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ได้ข่าวมาว่าจะถูุกปลดออกจากระบบดาวเคราะห์ชั้นเอก  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ.หันคาครับ  ฮิ้ววว
จ.ชัยนาท  เอือม

เหอๆๆ เดาผิดนึกว่าหมออยู่สิงห์บุรี  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮือๆ~ ที่พูดมา เคยอ่านแต่ backjack ครับ เรื่องอื่นไม่รู้จักเลยครับ

backjack วาดใหม่ ไม่หนุกเลย  อี๋~

กาก
ดาวพลูโต ถูกปลดออกจากการเป็น 1 ในดาว นพเคราห์แล้วครับ เพราะเล็กมากแถมวงโคจรพิเรนอีก อาจจะเป็นแค่เคหะวัตถุก็ได้ครับ

update ข้อมูลเรื่องดวงดาว

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 62