หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: PLUTO  (อ่าน 239815 ครั้ง)
สวัสดีเว้ย เต่า
แต่คุณเธอน่ารักมากจริงๆนะครับ
อยากรู้จักจัง กรี๊ดดดดด
แหมเจ๊เฟริน เกณฑ์ เพื่อนๆมาเยอะแยะเลยนะครับ  ปลื้ม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เหวย อะไรกั๊น  โวย  เมื่อวานไม่ได้ปั่น  โวย

น่ารัก? น่ารักเหรอครับ โวย

อิจฉาหล่ะสิ  ชิ

ฮือๆ~ ยอมรับซักนิดก็ไม่มี

น่ารัก เฮ้ย!?

ตรงไหนครับ โวย

ติ่งหูมั้ง  ชิ

เจ๊เฟริน  ไม่ต้องมาทำเป็นขาจร  หลอกผมไม่ได้หรอกนะ ......
ฮือๆ~

พูดจาดี ชื่อไีึรคะ   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

โถ...

งบน้อย

อะไรพี่อุ้ย เดี๋ยวปั๊ด ตบจูบ  เกย์ออก

หือมมม   น้องดำ

เลวยั้นเงา

หนังสือดี มีสาระ อ่านพลูโต  ฮี่ๆ

พระนางมัสสุเป็นพรีเซนเตอร์เอง โวย

มาใหม่ๆก็แบบนี้ทุกคนล่ะครับ เดี๋ยวก็รู้ หื่น

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พอรู้จักแล้วจะรู้จักนรกไปพร้อมกัน กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช่ จะโดนควักไส้ ล้วงตับ ดูดเลือด ควักหัวใจ ตัดเส้นเลือดใหญ่ หื่น อ๊างงงง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เล่นกันแบบนี้ เดี๋ยวเจ้าแม่มาล่อหัวหรอก กร๊าก

คัตเตอร์น่ะ คัตเตอร์ รู้จักมั้ย กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
รู้จัก  กร๊าก

ถ้าตอบแบบเอาตัวรอดต้องตอบว่า

รู้จักครับ ไหว้ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ถ้าตอบแบบเอาตัวไม่รอดต้องตอบว่า

รู้จักแต่ตุ๊กแก ครับ
หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62