หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่โอ้เอ้แห่ง F0NT.COM  (อ่าน 16469 ครั้ง)
มีความสุขมากๆนะครับเฮียยย
ให้กิจการรุ่งเรื่อง.. ร่ำรวยๆ..

(จะพาบรรดาสาวกไปเลี้ยงอะไรที่ไหนบอกกันด้วย... ฮี่...)

สุขสันต์วันเกิดครับ... ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
แฮ๊ปปี้เบิร์ทเด่ ทู้ยู
แ๊ฮ๊ปปี้เบิร์ทเด่ ทู้ยู
แฮ๊ปปี้เบิร์ทเด แฮ๊ปปี้เบิร์ทเด่
แฮ๊ปปี้เบิร์ทเด่ ทู้ยูวววว์

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2006, 00:16 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
สุขขี สุขขัง กะละมัง สังคัง

มีความสุขมากๆนะค้าพี่โอ้เอ้
มีแฟนเร็วๆนะคะ
ถ้าหาไม่ได้อรเสอน ตัวเอง อ๊างง  คริคริ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก HBD พี่วัวครับ จะเลี้ยงอะไรวันเกิดล่ะ ที่ซีคอนก็ได้นะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีความสุขมากๆนะคะ
โตเร็วๆ เป็นคนดี
อย่าดื้อกับคุณพ่อคุณแม่นะคะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ

ประสบความสำเร็จในสิ่งที่ทำ
ร่างกายแข็งแรง
จิตใจผ่องใสครับ

//    
555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเิกิดค่ะ...เจอแต่สิ่งดีๆๆๆ

ยิ้มน่ารัก
พี่โอ้ววววววววววว..เอ้....  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากนะคะ
ขอให้มีแต่สิ่งดีๆผ่านเข้ามาในชีวิต
ขอบคุณที่คอยช่วยเหลือเสมอมา

มีความสุขมากเน้อๆ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สสวก ครับ พี่โอ้เย้

รวยๆ หล่อๆ ยิ่งขึ้นไปนะครับผม  เจ๋ง

(แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

HBD มีความสุขมากๆนะพี่โอ้เอ้  กรี๊ดดดดด

สมปรารถนาทุกอย่างนะคะ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
็HPBD ครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สปก 4-01 ครับพี่โอ้เอ้ ฮิ้ววว

เอ้ย สุขสันต์วันเกิดครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ

มีความสุขมาๆ นะคะ  ลันล้า
วันเกิดขอให้โชคดีถูกหวยสามงวดติดกันนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

สวัสดีค่ะพี่เอ้

สสวกค่ะ

มีความสุขมาก ๆค่ะ  กรี๊ดดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: [1] 2 3 4 5 6