หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD : ครบ 11 ปี น้องนลินจ้าาาา  (อ่าน 21471 ครั้ง)

แฮ๊ปปรี๊ย์ เบริ๊ต เด๊ย์ย์ย์ย์ย์ คร้าบบ
11 แล้ววววว เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 2006, 10:09 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
 เอือม
โฮ่ จังกึมน้อย  อายิ11ขวบเองเหรอนี่ กรี๊ดดดดด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แอปปี้เอิร์ํธเดย์จ้าาาาาาาาาาาา

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สสวก จ๊ะ สาวน้อยน่ารัก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

[ว่างให้เช่า]

สสวก จ๊ะ สาวน้อยน่ารัก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อ๊ะ!! อวยพรเหมือนด้านบนเลย  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ   
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุกสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด
สสวก ครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ขอให้พี่ชายเลิกรังแกซักทีนะครับ โตเร็วๆนะจ้ะ เกย์ออก ยิ้มน่ารัก

สสวก นะค้าน้องนลิน ขอให้เรียนเก่งๆ สวยๆ(เหมือนพี่) นะคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ยู้ฮู เกย์ออก

ขอให้จังกึมน้อยชนะพรรคมารเต่าครับ

งบน้อย
HBDครับ

ยิ้มน่ารัก
BD จ้า น้องนลิน คนสวย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7