หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อไม๊ กับชีวิตอันน่าเบื่อ!!!!  (อ่าน 7181 ครั้ง)
เอาเวลาไปเขียนสูตรเข้าห้องสอบดีกว่า

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เก่งนะครับ นี่แหละคนไทย เจ๋ง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีF0nt ไม่มีเบื่อครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีF0nt ไม่มีเบื่อครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ถูกต้องนะคร้าบ

ชีวิตผมไม่น่าเบื่อเมื่อมาอยู่ที่นี่  อ้วก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
คือ...ก็อยากลองเอาไอ้เครื่องแอ๊บๆ อะไรนี่แหละมาทดสอบดูบ้าง
แล้วเครื่องนี้คิดเลขได้มั้ยอ่ะ น่าจะมีระบบมัลติฟังชั่น จดสูตร , คิดเลขแบบขั้นสูงได้ , วัดอุณหภูมิได้ , ตรวจสอบสัญญาณเรด้า ฯลฯ

ถ้าได้จะซื้อมาใช้ซักตัว หื่น

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ชีวิตไม่น่าเบื่อหรอกค่ะ
ถ้าเรารู้จักแบ่งแล้วก็กำหนดมันเอง ลันล้า

ใจมันลอยๆ
ไม่เบื่อค่ะ

เพราะ...นั่งอ่านนนนน

แล้วก็...ปั่นนนนนนน

อยู่ทั้งวันไงค่ะ

สาวกเต่าค่ะ
หน้า: 1 [2]