หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมคุณถึงเลือกที่จะมีกิ๊ก?  (อ่าน 14639 ครั้ง)
เพราะอะไรคุณถึงเลือกที่จะมีกิ๊ก กันคะ  ? 

ขอสาระนะคะ  เรื่องนี้ซีเรียส ประเด็นคือว่า

ทำไมถึงปล่อยให้กิ๊กเข้ามามีอิทธิพลต่อจิตใจ ทั้งๆที่มีแฟนแล้ว

แฟนบกพร่อง?    แฟนไม่เอาไหน?

อยากสนุก?  อยากลอง  เผื่อจะสนุก ?

อยากรู้ว่าคนคิดเหมือนกันรึเปล่าน่ะค่ะ  จะเอาไปตัดสินเรื่องบางเรื่องที่เกิดปัญหา

ว่าเราควรแก้จุดไหนบ้าง

ช่วยหน่อยนะคะ  เป็นประโยชน์แน่นอนค่ะ   

ขอขอบพระคุณมา  ณ  ที่นี้   กรี๊ดดดดด
 :25:ตั้งตารอความเห็น
เคยเห็นเด็กได้ของเล่นพอเล่นแล้วก็อยากได้ของคนอื่น อยากได้อย่างอื่นอีก พอไม่เป็น เอือม

ชู้ดีๆนี้แหละครับ

ก็แค่ เหลือบๆ คุยๆเท่านั้นเองมั้ง
ไม่ถึงขนาดชู้หรอก เพราะยังไม่ได้แต่งงาน ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
ดูเหมือน จขกจ ชอบเรื่องนี้นะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ภาษาวัยรุ่นไงครับ สมัยก่อนไม่มีคำว่ากิ้ก พอมีเยอะๆแล้วมันสนุกแต่ไม่อยากพูดให้รู้สึกว่าตัวเองผิดก็หาคำเก๋ๆมากลบเกลือน
ให้รู้สึกว่ามีแล้วไม่ผิด ออกจะอินเทรนด์ เกย์ออก
ถ้าคุยเล่นๆก็บอกให้แฟนรู้ด้วยนะครับ เพราะมันเป้นคำว่า "เล่นๆ"  ยิ้มน่ารัก

ปล. คิดเหมือนลุงอ๋าห์เลย ฮิ้ววว

ฮือๆ~ ฮือๆ~  เค้าขอสาระ อ่ะ ว่าทำไม  อย่าเป๋สิตัวเอง

ขอแค่ตอบว่าทำไมถึงคิดจะมีกิ๊กอ่ะ 

แฟนไม่ดีตรงไหนอ่ะ  น่าเบื่อหรอ?
 ไอ้มืดหมี

แฟนดูแลไม่ดี ไม่ทั่วถึง เลยมีกิ๊กจะได้ช่วยแบ่งเบาภาระ

อาจจะเพื่อช่วยกระจายความเสี่ยงในความรัก

แฟนอยู่ไกล กิ๊กใกล้กว่าเอาใจดีกว่า  ฮิ้ววว

นี้ละมั้งเหตุผล

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แฟนดี แฟนไม่ดี ไม่เกี่ยวครับ
มันอยู่ที่คน

คนนิสัยไม่ดี ไม่ซื่อสัตย์ ไม่พอ อยากมีอีก
แค่นั้นแหละครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อยากเป็นกิ๊กค่ะ ชอบเป็นชู้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่มีแฟน
ไม่มีกิ๊ก
ไม่มีใคร  เอือม

แฟนดี แฟนไม่ดี ไม่เกี่ยวครับ
มันอยู่ที่คน

คนนิสัยไม่ดี ไม่ซื่อสัตย์ ไม่พอ อยากมีอีก
แค่นั้นแหละครับ

เห็นด้วยครับ มันอยู่ที่สันดานของแต่ละบุคคลครับ

Today you , Tomorrow me.
นั่นล่ะครับ คำตอบ

เอ้า ปั่น  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไม่ค่อยชอบคำว่ากิ๊ก เพราะทำให้คนคิดถึงเรื่องศีลธรรมน้อยลง

เพราะจริงๆแล้วแตนคิดว่า กิ๊ก = ชู้

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่ค่อยชอบคำว่ากิ๊ก เพราะทำให้คนคิดถึงเรื่องศีลธรรมน้อยลง

เพราะจริงๆแล้วแตนคิดว่า กิ๊ก = ชู้

อยากให้ผู้ชายคิดแบบนี้บ้าง เกย์แอบ
อยากให้ผู้หญิงคิดแบบนี้บ้าง  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6