หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามที่ต้องการคำตอบ  (อ่าน 7848 ครั้ง)
พี่น้องคะ  รบกวนช่วยตอบคำถาม

หนูเข้าไปอ่านการตั้งกระจู๋ที่พี่แอนเคยเขียนไว้ ตอนที่สมัครใหม่ๆ

ตอนนั้นพอเข้าใจ  แต่อยากให้พี่ๆน้องๆช่วยเน้นให้หน่อย  ว่าแบบไหน  ห้ามตั้งเด็ดขาด

หรือแบบไหน ควรหลีกเลี่ยง

มีบางอย่างที่อยากรู้ ไม่กล้าตั้ง  แล้วก็มีที่ตั้งไปแล้ว (อันนั้นอยากรู้จริงๆ )

ถ้าอันไหนไม่ดีไม่สมควร  ขอคำตำหนิด้วยค่ะ

ด้วยความนับถืออย่างยิ่งยวด

สาวกใหม่ไร้วิชา พลีสสส
แบบ

เข้ามาหน่อยดิ
ช่วยหน่อยนะค้า
งุงิ
โฮกก

ห้ามค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีสาระมากกว่าเรื่องส่วนตัว เอาเป็นว่าเป็นเรื่องที่สามารถแชร์ความรู้ความคิดเห็นกัน ปั่นได้แต่ไม่ไร้สาระซะทีเดียว

ทราบแล้วป่วนค่ะ  ^^
เรื่องส่วนตัวก็คุยได้นะ ถ้าคิดว่าคนอื่นคลิกเข้ามาอ่านแล้วจะได้อะไรกลับไป
ไม่จำเป็นต้องสาระจ๋า หรือผักบุ้งจ๋าหรอก

ไอ้หมีเอาเรื่องหมีๆ ของตัวเองมาโพสต์ ก็ได้
ห้าโอเอาสาระวิชาการด้านเว็บศาสตร์มาโพสต์ก็ได้
ลุงอ๋าห์เอาอาหารที่ทำจากน้องๆ ที่บ้านมาโชว์ก็ได้
หมอแมวมาเล่าประสบการณ์ทางแพทย์ก็ได้
ป๋าเลย์เอาวิชาวาดเขียนด้วยคอมมาโชว์ก็ได้
ไอ้เคนสอนภาษาฮินดูก็ไม่ผิด
น้องๆ พี่ๆ จะปรึกษาการบ้าน ปัญหาชีวิต ความรัก การเมือง สังคม ประวัติศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ไสยศาสตร์ ก็ได้
หรือจะถามปัญหาใต้ร่มผ้าก็ได้นะ

จะว่าไปก็ได้ทุกอย่างแหละ
แค่คิดว่าเวลาโพสต์ออกมาเนี่ย คนอื่นอ่านแล้วเขาจะมีส่วนร่วมได้ ก็ดีไง

แต่แบบปั่นๆ 555 หึหึ หรือคุยกันเองแบบที่ควรไปคุยในเอ็มมากกว่าอะไรงี้ ไม่นิยมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าออนไลน์เอ็มไม่ได้ล่ะคะพี่แอน  หมีโหดดดด

กกท หรือ สกป
..หรือ กสท ก็ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กสท คือไรอ่ะ

อรชอบคุยใน ตฟ อ่ะ  หมีโหดดดด

กสท กค กสสหปทท ง

ออขจล ตลมคอรอ บมดดดป ฮ หมีโหดดดด

ง่ะ

ทมตย  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อชอน  ลันล้า

จจจจ

ฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮอ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อรขออ  เหลือบ

มมรร พพคอรก?
หน้า: [1] 2 3