หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยคิดเลขหน่อยค่า  (อ่าน 13991 ครั้ง)
แนะนำโปรแกรม Microsoft Encarta 2007 ครับ กว่าจะโหลดเสร็จแทบตาย ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฮิ้ววว

อัพบล็อกแล้วครับ  ง่ะ
เห็นด้วยกะ BOOK นะ

จริงๆมันผิดตั้งแต่การที่ทำการบ้านไม่ได้แล้วมาโพสถามในเน็ตแล้วล่ะนะ
อาจจะโทรถามเพื่อน หรือถามครูก็ได้

ตามคำถามน้อง ถ้าน้องเค้ามาถามว่า
เอ่อ ช่วยสอนการบ้านหน่อย คือพี่คะโจทย์ข้อนี้หนูลองทำดูแล้วมันเป็นแบบนี้ แล้วหนูติดตรงนี้ ......
อืม น่าคิดและน่าสอน

แต่นี่ลองกลับไปอ่านที่หน้า 1 ใหม่
แถมผมก็เฝ้าดูพฤติกรรมน้องเค้า ปรากฏว่าน้องเค้าออนรอคำตอบอยู่

ส่วนเรื่องลอกการบ้าน
ส่วนมากไม่ได้ลอกครับ เพราะจะเป็นการปรึกษาเพื่อนรหว่างพักคาบมากกว่า
ลูกคนโตไม่รู้จะถามใคร

และถ้าการบ้านมันงี่เง่าประมาณว่าไม่ได้ให้ความรู้ประเทืองสมองเท่าไหร่
ผมไม่ได้ลอกเองด้วยครับ จ้างเพื่อนลอกให้ด้วย เล่มละ 50 บาทเอง  (อิอิ)

โอยยย
จะเถียงกันไปทำไมวะเนี่ย กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เคยมีกรณีคล้าย ๆ อย่างนี้ไปแล้ว

และก็ทำความเข้าใจจนคลี่คลายไปแล้ว

จะทำให้มันซ้ำรอยเก่าทำไมครับ

รกบอร์ด

งบน้อย
ใครใคร่ลอก ลอก

ใครใคร่คิด คิด

(แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ใคร ใคร่ เมา ก็เมา  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ใครใคร่เตี้ย เตี้ย  (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม

Las Noches Rubicundior
 เอือม ง่ะ ...เตี้ย

มาสะดุดอะไรเตี้ยๆนี่แหละ  เอือม

<3.
ค่ะ....น้องเจ้าของกระทู้ หายไปเลย  เราออกหน้าแทนแล้ว.....เย้

Cannot find server - iLLUSiON
หน้า: 1 2 3 [4]