หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สับสน  (อ่าน 8309 ครั้ง)
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก

ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เอือม  สวนกระแสครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 กร๊าก กร๊าก

คนหลายใจยังไม่ยอมออกมาสารภาพอีกเหรอ

ยิ้มน่ารัก

Everybody's gonna love today
ผมก็เริ่มสับสนในตัวของผมเอง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 หมีโหดดดด ได้พวกอีกแล้ว กร๊าก

ยักษ์ยังไม่มา ยังขำได้อยู่ (อิอิ)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 (อิอิ) (อิอิ) กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
แอนห์จริงๆ  กร๊าก (ยักษ์ห์ ไม่ได้ครับ เดี๊ยวมันจะเหมารวมพี่วัวไปด้วย  ฮี่ๆ)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ว่าแต่ว่าช่วงนี้แอนเงียบไปนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อ๋อ ทำงานครับ
เดือนให้เข้ามาอ่าน เลยเห็น

เออว่ะ ฮาดี กร๊าก

คราวนี้เป็นเหตุผลสองข้อ

1.
เว็บโมนานั่น ลองเปิดในหมาย่างสิแล้วจะรู้ว่าทำไมต้อง Best View in IE
นั่นเพราะหมาย่างมันมีบั๊กในการแสดงผลแฟลชซ้อนสองชั้นแล้วกะพริบ
(ถ้านึกภาพไม่ออกก็ลองดูกระจู๋ที่บอกว่าใช้ไออีเปิดเว็บฟร้อนแล้วสั่นนั่นแหละ)

2.
แอบอ้าง

monamafia.com
ก็เลยยอมขายวิญญาณให้เล็กนิ่มซะเลย หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่อรไม่กราพิบนะค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2] 3 4