หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหวต "ดาวพลูโต"ออก  (อ่าน 13426 ครั้ง)
ถ้าทุกคนต้องเดินทางมาที่เมืองหลวงทุกๆ ครั้งที่ต้องเลือกตั้ง เราคงมีผลการเลือกตั้งแต่ละครั้งที่แตกต่างกันไป เพราะคงไม่มีใครเดินทางไปโหวต ทุกวันนี้โลกเราแปลกประหลาดขึ้นเรื่อยๆ และการตัดสินใจครั้งนี้ไม่มีอะไรจะอธิบายไปได้ดีกว่าคำว่า “ตลกสิ้นดี”
แอบอ้าง
ถ้าทุกคนต้องเดินทางมาที่เมืองหลวงทุกๆ ครั้งที่ต้องเลือกตั้ง เราคงมีผลการเลือกตั้งแต่ละครั้งที่แตกต่างกันไป เพราะคงไม่มีใครเดินทางไปโหวต ทุกวันนี้โลกเราแปลกประหลาดขึ้นเรื่อยๆ และการตัดสินใจครั้งนี้ไม่มีอะไรจะอธิบายไปได้ดีกว่าคำว่า “ตลกสิ้นดี”

สุดยอดครับ ผนวกเข้ากับเรื่องโหวตดาวพลูโต ได้อย่างผสมกลมกลืนครับ

กินรอบวง

ขอนอกเรื่องนิด

คุณแสงทิวาใช้ปุ่มนี้ quote ข้อความจะดีกว่าไหมครับ

(เป็นเป็ดเห็นได้หรือยัง งง)

งบน้อย

ขอนอกเรื่องนิด

คุณแสงทิวาใช้ปุ่มนี้ quote ข้อความจะดีกว่าไหมครับ

(เป็นเป็ดเห็นได้หรือยัง งง)

ลองดูครับ...เป็นไงมั่ง

กินรอบวง
แจ๋ว ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แถวนี้ไม่มีคนชื่อแจ๋วค่ะ

........

ไปจู๋มุkควายเองก็ได้ ฮิ้ววว
แถวนี้ไม่มีคนชื่อแจ๋วค่ะ

........

ไปจู๋มุkควายเองก็ได้ ฮิ้ววว
  คนรู้จักตนเอง ถือว่าเป็นบัณฑิตค่ะ ฮิ้ววว
ไม่ว่าใครจะว่ายังไง

แต่...ผม ฮา ครับ  ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
ขอบคุณค่ะที่รัก  เกย์ออก
หมีดาห์
 หมีโหดดดด

ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พลูโต ไป สะเดอะ เคราะห์ มาแน่เลยครับ ...... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สะเดอะ  สะเดิด   เด้อนางเด่อ เด้อ เด้อ นางเด่อ ตุ้ม ตุ้ม ตุ้ม

วู้ว ม่วนอีหลี  ม่วนคักคัก

กินรอบวง
มุkไรเนี่ย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 3 [4]