หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255102 ครั้ง)
คือ  ผมเลี้ยงไว้เพื่อการศึกษาและวิจัยหนะครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 เกย์แอบ

ไม่ใช่เราคนเดียวรึนี้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ไม่อยากเชื่อว่าเด็ก 15  คริคริ

Las Noches Rubicundior
ก็คนอย่างป้ามัน 51  คริคริ

Everybody's gonna love today
  (เหงื่อแตกพลั่ก) คนแบบนี้ก็มีเยอะไป .. ทำใจ

... คิดว่าเค้าจะเปลี่ยนนิสัยแบบนี้ได้ไหม

ลั่นคิดว่า

1.แกล้งทำ ทั้งๆที่รู้ว่า เป็นยังไง

2.เค้าอาจจะมีปัญหาอื่นๆ ด้วย เช่น ปัญหาครอบครัว ปัญหาเพื่อนๆ หรือว่า อาจจะเป็นทางจิตวิทยา
อยากที่หมอแมวบอกอะจ้า ... ถึงทำให้เป็นแบบนี้

ทางที่ดี คนแบบนี้ น่าจะเอาไปลองคุยกับหมอจิตวิทยาดู เผื่อปรับเปลี่ยนได้ ...

ทำไงละ .. ก็ต้องยอมรับเค้า
บอกตรงๆว่า .. ตอนนี้ ก็มีคนบ้าอยู่ในบ้านสองคน  ง่ะ
...  ง่ะ
กรณีศึกษา เหลือบ

Adjustment behaviourล่ะมั้งเนี่ย
ไม่สามารถเข้าใจได้ว่าตนเองทำผิดอะไร และเข้าใจไปว่าคนอื่นผิด  เอือม ทั้งทีี่เรื่องนี้เป็นเรื่องราวที่ค่อนข้างเข้าใจง่ายสำหรับคนวัยนี้

จำๆ เอาไว้ใช้มั่ง เคยเจอพฤติกรรมอย่างนี้มาจนเอียน ตั้งกะเด็กยันผู้ใหญ่ เพื่อนๆ ก็เจอเยอะจนขี้เกียจพูด หมอเจ๋งจังเลยครับ กรี๊ดดดดด

กระบวนการเรียกร้องความสนใจ

หมอแมวน่าจะมาให้ข้อมูลทางการแพทย์ได้นะครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็คนอย่างป้ามัน 51  คริคริ

Las Noches Rubicundior
เกิดอะไรขึ้นอีกแล้ว  ไอ้มืดหมี
มาแล้วๆ

ถึงเกรียนก็จะเกรียนดับเทพ  ทำไมมีอะไร

ฮากันใหญ่เลยนะ

ใครจะเกลียดก้เกลียดไป

เพราะพวกคุณไม่ได้อญุ่ร่วมสังคมกะเราจิงๆ

ตอนแรกก็จะแอดถามเฉยๆว่าทำไง จะได้เร่นบอร์ด

จาประพฤติตัวเป็นเด็กดี

ตอนแรกก็คุยดีๆ  แล้วก็เราก็บอกว่าเราอายุ 15

แร้วก็ว่าว่าไม่มีมารยาท

ก็มาว่าๆๆๆๆๆๆ  มารำคาญๆๆๆๆๆ

ลุง  ลุงก็รู้ว่า  อายุ15 มันอารมณ์รุนแรง

ลุงก็เคยผ่านช่วงนั้นมาแล้ว  กรุณาทำความเข้าใจไว้ด้วย

แร้วที่แอดไป ไม่ได้ตั้งใจกวน คัยอยากบล็อกก็บล็อกไป  ไม่หนักหัวอะไรเรา

ที่เป็นแบบนี้  พ่อแม่สั่งสอนมาดี แต่ไม่เคยจำ  สันดานอ่า  ไ
อ้าว  ก็เข้าได้แล้วนี่นา  ว้า    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ๊ะ
เกรียนเทพ

(นึกถึงนิทานสอนใจภาคอีนูว์)

^^ ท่าทางเจ้าตัวจะภูมิใจน่าดูเลยนะคะกับพฤติกรรมของตัวเอง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ของเค้าดีครับ  กร๊าก

Everybody's gonna love today
หะ หะ  ฮิ้ววว
คำว่า "มารยาททางสังคม" น่ะ สะกดเป็นมั้ยจ๊ะ  ง่ะ

15 แล้วนะครับ  ง่ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 80