หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 80

ผู้เขียน หัวข้อ: เกรียน  (อ่าน 255065 ครั้ง)
เข้าใจตรงกันนะครับว่าคำว่าเกรียนกลายเป็นศัพท์แสลงที่เราเข้าใจกันได้แล้ว
ทีนี้.. เอ้อ

แปะรูปเลยละกัน ขี้เกียจพูด

อ่านแล้วสนุกไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สนุกมากครับ   (อิอิ)

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ติดใจตรงไม่มีหางเสียงครับ เพราะน้องที่ทำงานกำลังเป็นเยอะเลย หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสัยจะอายุสมอง 3 ขวบ จริงๆนะเนี่ย  ง่ะ

ยังไม่จบครับ   ฮิ้ววว  ยังบ่นอยู่   (อิอิ)

แอนดูมีวุฒิภาวะที่ดีจริงๆ
... เป็นผม เจ้าหนูนี่โดนด่าเช็ดตั้งแต่หน้าที่สองแล้ว  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ดีที่ตูมาเปิดดูจู๋นี้ก่อน ตะกี้มันแอดตู แต่ตูไม่กด ok เพราะไม่ค่อยแอดเมล์แปลกๆอยู่แล้ว ตูจะได้บล๊อคมัน เด็กเชี้ยๆแบบนี้ ตูไม่คบให้มันเสียเกียรติหรอก  3cษ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เด็กแน่เหรอ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ผมบล็อคไปแล้ว คริคริ

จริงๆ แล้วน้องคนนี้แอบอ้างคำพูดของลุงบั๊กในเอ็มมาแปะให้อ่านด้วย
มีใจความด้านกาละเทศะ แต่เขาก็บอกว่าอ่านแล้วไม่เข้าใจ
ก็เลยเทศนาไปยกนึง

พอแล้วครับ รู้สึกกระชุ่มกระชวย ทำงานต่อดีกว่า ฮิ้ววว

อยากดูของผมมั้ยครับ  เนี่ยมันคุยอยู่  เกือบชั่วโมงและดูเหมือนอยากจะเข้าที่นี่นะ  แต่เกรียนเข้าเส้นเลยนะ 

แอนดูมีวุฒิภาวะที่ดีจริงๆ
... เป็นผม เจ้าหนูนี่โดนด่าเช็ดตั้งแต่หน้าที่สองแล้ว  โวย

ฮิ้ววว/ เห็นเหมือนหมอครับ ไม่มีอะไรจะพูด ตัวอย่างก็มีให้เห็นโต้งๆ

//ลุงสะบักตัดหน้า ชิ แต่่อยากดูครับ

น้องเป็ดน้อยผู้น่าสงสาร พี่เนมจนปัญญาช่วยจริงๆ นะ

Cannot find server - iLLUSiON
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 80