หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD สาว LG  (อ่าน 10146 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด ด้วยคนค่ะ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
มีความสุขมากๆ ค่ะเจ๊ตาล  กรี๊ดดดดด
เจอผู้โดยสารน่ารัก  กรี๊ดดดดด
ชีวิต โต๊กแก่  เหวอ ตลอดไป  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวกค่ะตาล

มีความสุขมากๆ
เป็นแอร์สาวสวยสองพันปีตลอดไป

ปล. 22 เองเหรอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

HBD ประสบความสำเร็จนะ

LG คืออะไร  งง

Las Noches Rubicundior
สววก.จ๊ะตาล ขอให้หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า

ปล.กิมจิตูล่ะ  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
HBD ครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ หนุ่มรักหนุ่มหลง เกย์ออก เดินทางอย่างปลอดภัยนะครับ ลันล้า

ก้าวหน้าในหน้าที่การงานเด้อ ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
HBD ประสบความสำเร็จนะ

LG คืออะไร  งง
แอร์เกาหลีครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ    ขอให้มีเวลาพักเพิ่มขึ้นนะครับ  จะได้หายเหนื่อย   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอให้ได้ทำในสิ่งที่ชอบ ให้ประสบความสำเร็จในสิ่งที่ตั้งใจ สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เหมือนข้างบน
สมหวังทุกประการครับ ยิ้มน่ารัก

ปล. เจ๊ LG ก็ยี่ห้อตอราตั๊ดไง ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ

ทำความดี ละเว้นความชั่ว ทำจิตใจให้ผ่องใสครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
HBD เน้อเพื่อนเมิง

โทษที..มาอวยพรช้า... เศร้า

เศร้า  ถ้าโทรมาแล้วตูไม่ได้รับสายอย่าว่าตูนะ....นอยด์อ่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3