หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD สาว LG  (อ่าน 10120 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ  ฮิ้ววว
HBD นตคส
ขหมคสมม
สสวกนจ

ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
 จ๊วบ

Hbd นะครับน้อง
มีความสุข รักพ่อแม่ครอบครัวเยอะๆ
รักคนรอบข้างเยอะๆ และ
รักตัวเองมากๆนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สสวกครับ ยิ้มน่ารัก
มีความสุข มากๆ นะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

คิดอะไรขอให้สมปราถนานะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก 

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวก ครับ(ช้า 2 วัน  ง่ะ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

แฮป แฮป แฮป  py py py

แฮปที่นี่  py ที่บ้าน

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดคร๊าบ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
เพิ่งมาเปิดเจอ ... ขอบคุณหลายๆทุกท่าน เกย์ออก

ขอให้คำอวยพร สนองท่านคืนด้วย เกย์แอบ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
HBD ครับ

มาช้ายังดีกว่าไม่มา  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ไม่รู้จัก

แต่เห็นคนอื่น อวยพรกัน

ก็เลย มึนๆ ตามเค้าไป (ช้าไปเยอะ)

ขอให้มี "ฟาร์ม" สุข นะครับ   ยิ้มน่ารัก

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
HBDครับ ฮิ้ววว

ขอให้พี่ชุดแดงจงอยู่กับท่าน
หน้า: 1 2 [3]