หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: :+: เอ็นข้อมืออักเสบ :+:  (อ่าน 37902 ครั้ง)
อย่างนี้ก็อดใช้มือข้างที่เจ็บทำอะไรสนุกๆเลยซินะครับ เกย์แอบ

เกย์ออก   จริงนะเคอะ
งั้นเป็นอะไรก็รีบเป็นตอนนี้เลยโก้
จะได้ผ่าทีเดียวเลย ไม่เสียเวลา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใช่ๆ  รีบๆผ่าซะ
จะได้หายไวๆ

หนูช๊อบชอบ  ยิ้มน่ารัก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:41 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

น้ำใจงามกันเหลือเกิน ง่ะ  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ลองหัดใช้ลิ้นดูสิครับ

เวลาซดน้ำก๋วยเตี๋ยวน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
. ..  .. .     .               .  .   . .  . .   ~           . . .  .   .

เขินล่ะซี่ เกย์แอบ

งบน้อย
กำลังนึกมุขยักษ์อยู่  หน้ามึน

หลุดจากอุโมงค์  โวย เสียวสยองที่นานๆเจอที

แต่อย่างนี้ต้องผ่าลูกเดียวแน่ๆครับ  โวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ย. 2006, 08:10 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวครับ ผ่าข้อมูลแล้วผ่าอะไรได้อีกมั้งครับ

พี่โก้จะได้ผ่าทีเดียวเลย   (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมอแมวครับ ผ่าข้อมูลแล้วผ่าอะไรได้อีกมั้งครับ

พี่โก้จะได้ผ่าทีเดียวเลย   (อิอิ)

ผ่าข้อมูล แล้วก็ต้องกรองสถานการณ์ไงครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ง่ะ หง่ะ พิมพ์ผิด ข้อมือ ครับ ข้อมือ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หลุดจากอุโมงค์  โวย เสียวสยองที่นานๆเจอที

แต่อย่างนี้ต้องผ่าลูกเดียวแน่ๆครับ  โวย

30 ตุลาคม 2549 คือวันพิพากษาครับหมอ ฮือๆ~
// กดปุ่มผิดอีกแล้ว

ถ้าคิดว่ามันไม่เจ็บไม่เป็นอะไรมากมาย อาการอาจทุเลาลงได้

ความจิงความเจ็บป่วยของคนเรา   ก็ต้องมีสภาพจิตใจที่ดีนะขอรับ

ขอให้หายไวๆนะขอรับ 
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6