หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: :+: เอ็นข้อมืออักเสบ :+:  (อ่าน 37845 ครั้ง)
    ผ่าแล้วต้องนอนโรงพยาบาล ก็จ้างพยาบาลส่วนตัวด้วยนะครับพี่โก้ เอ๊ะ...หรือไม่ต้องจ้างก็ได้นี่นา  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:48 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ผ่าแล้วเอาเอ็นมาต้มเปื่อยๆนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์จะทำก๋วยเตี๋ยวมาแจกคนในบอร์ดเหรอครับ ไอ้มืดหมี

ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผ่าแล้วเอาแผลมาโชว์บ้างนะ

อยากเห็นๆ
ผ่าแล้วเอาเอ็นมาต้มเปื่อยๆนะ

ลุงอ๋าห์จะทำก๋วยเตี๋ยวมาแจกคนในบอร์ดเหรอครับ ไอ้มืดหมี
โวย ไปพูดอย่างนี้ทำไม คนกำลังใจเสีย.  โวย โวย โวย โวย
ว่าแต่ผ่าเสร็จขอดูเฝือกอ่อนหน่อยนะครับ กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
วันนี้เพื่อนโทรมาบอกว่า เพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งในห้องตอนสมัย ม ปลาย

เป็นมะเร็งเม็ดเลือด 
ฮือๆ~

ผมตกใจมากครับหมอ
หมอครับ มะเร็งเม็ดเลือดคืออะไรครับ
เพื่อนผมจะตายมั๊ย
มันเพิ่งแต่งงานไปเมื่อ 2 ปีก่อน ตอนนี้ลูกก็เพิ่งขวบเดียว แล้วก็ป็นเพื่อนที่นิสัยดีมาก
เสาร์นี้จะไปเยี่ยมมันที่พญาไท เห็นคนที่ไปเยี่ยมบอกว่าตอนนี้เริ่มให้คีโมแล้ว

หมอพอจะแนะนำอะไรได้บ้างไหมครับ
เพราะเพื่อนที่ไปเยี่ยมมาบอกว่าบรรยากาศมันหดหู่มาก

เพื่อนผมมันเพิ่งรู้ว่าตัวเองเป็นแค่ 2 เดือนก่อนหน้านี้
และก็ปิดเรื่องจนเพื่อนทุกคนเพิ่งรู้เมื่อวาน
เห็นเรื่องแบบนี้แล้วอยากพาตัวเองและคนรู้จักไปตรวจสุขภาพบ้างว่ะ  ฮือๆ~

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มะเร็งเม็ดเลือดขาวรึป่าว? (ลูคีเมีย)
ลบดีกว่า 

มันเศร้าเกินไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ย. 2006, 23:06 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
ไม่แน่ใจเหมือนกัน
แต่หมอบอกว่ากาทำงานของไขกระดูกสันหลังผิดปรกติ
ทราบมาเท่านั้นครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 ง่ะ  ตั้มเรียน ม.ปลายที่ไหน ที่เดิมกับตอน ม.ต้นเปล่า 

เลวยั้นเงา
เปล่าครับ ม ปลายเรียนที่เบญจมราชูทิศราชบุรี

นัทไม่รู้จักใช่ไหม

เสียใจด้วยค่ะ  ง่ะ

เลวยั้นเงา
ดีใจแทนเพื่อนคนนั้นด้วยครับ  ฮิ้ววว

ว่าแต่นัทเปลี่ยนชื่อบ่อยจนตั้มจำไม่ได้เลยนะ ฮือๆ~
ตูก็นึกว่าใคร

เหลือบ  ไม่สนใจเองล่ะมั้ง 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6