หน้า: 1 ... 67 68 69 70 71 72 73 [74] 75 76 77 78 79 80 81 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252582 ครั้ง)

ชวนมาปั่นจู๋ด้วยเลย  เกย์ออก

เดี๋ยวเจดูแลเองพี่เขย  ว้าววว

ลันล้า/
แต่ละคนขอบคุณจริงๆครับ ง่ะ จะว่าไปเมื่อวานที่บูทฟ0นต์ ตูคุยกับใครหว่า เข้ามาทักแล้วถามว่ามิวไม่มาเหรอ ง่ะ

โวย ใคร๊  ว่ามา ใคร๊ แหม่ๆๆ เผลอหน่อยไม่ได้เลย  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมสั้นๆ ว่าจะถามแล้ว แต่รีบ

ชี้ตัวมาเลย  โวย

พี่อุ้ย บักตั้ง พี่แอน พี่ฉัก

โวย โวย โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลุงบักซ์ พี่กัม

กินรอบวง
แอนนั่นตัดทิ้งไปได้เลยครับ ชะตากรรมเดียวกัน มีคนมาคุม
วันี้มีแฟนfontพี่แอนมาที่บูธหมีด้วยค่ะ เค้าบอกว่าชอบfont พี่แอนมากๆ (แต่เค้าเป็นผู้ชายนะ)
พออิ่มบอกว่า พี่แอนมาเปิดบูธด้วยนะ เค้าก็ดีใจใหญ่เลย  ฮิ้ววว
แต่พี่แอนกลับไปแล้ว เค้าบอกว่าอยากได้เสื้อค่ะ อิอิ
แต่ไม่อยากซื้อหนังสือหมีซะ  แบร่

งานปีนี้โดยส่วนตัวไม่ค่อยชอบค่ะ ถึงคนชมงานจะโดนคัดเกรดอย่างดีแต่การจัดสถานที่ไม่ปลื้มค่ะ
ขอบคุณ 3 คนนี้เป็นพิเศษค่ะ
 - พี่แอนค่ะ ที่วันนี้มาเยี่ยมที่บูธ (โดนหมีทิ้งให้อยู่เฝ้าคนเดียว)  ฮือๆ~
 - พี่เฟิร์นค่ะ ที่มานั่งคุยด้วย เกือบจะพูดไม่เป็นเลยทีเดียว เพราะนั่งเงียบนานมาก  ลันล้า
 - พี่โบโมนา ค่ะ ที่จะให้ขนมปัง (แต่อารมณ์นั้นกินไม่ได้จริงๆ เวียนหัวๆ) เศร้า
กลับมาปวดหัว ปวดท้อง เวียนหัว มึนกับสภาพแอร์หนาว+เสียงดัง ตลอดงานค่ะ

ถึงงานไม่สนุก แต่หมูกะทะสนุกมากค่า ยิ้มน่ารัก

อ่อ แล้ววันนี้มีคนมาซื้อหนังสือหมี แต่ไม่อิ่มไม่รุ้ว่าใคร ถามหาหมีด้วย เป็นพี่ผู้ชายใส่แว่นค่ะ เปิดเผยตัวด้วยค่า หมีอยากรู้ .. หมีโหดดดด

เวรกรรม เป็นlog in พี่อรตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย นี่ หมีเล็กพิมนะคะ  เหวอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากไปกินหมูกระทะด้วย ฮือๆ~ แต่พอแฟนเห็นที่บูทฟอนต์มีสาวหน้าตาดี บรรยากาศมาคุขึ้นมาทันตาเห็น
ซวย...หน้าตาอย่างนี้จะกลัวทำไมเนี่ย  ฮือๆ~ คงคิดว่าแฟนหน้าตาดี
แล้ววัน เสาร์ มัมหายไปไหน กัมถามหาอยู่  ชิ
เข้าไปที่บูทแล้วนะ ยังเจอ อรกับ กิฟท์ แอน โบว์โมนา กับอีกคนนี่ใครหว่า

ว่าแต่จะมีมีทติ้งอีกเมื่อไหร่หว่า
เอาไว้ มัมสามารถออกมาได้โดยที่แฟนไม่ว่าก่อนครับ  กร๊าก
ครับ จะพยายามรักษาชีวิตให้ถึงตอนนั้น ฮือๆ~ ซักวันคงได้เจอกัน ช่วงนี้ถูกคาดโทษอยู่ครับ
 ฮี่... ไปทำอะไรไว้ล่ะน่ะ
เค้าเปล่านะ เค้าเป็นเด็กดี แค่เข้าใจผิดกัน
หน้า: 1 ... 67 68 69 70 71 72 73 [74] 75 76 77 78 79 80 81 ... 92