หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252020 ครั้ง)
ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
อรไปช่วยขายอีกนะๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
อาจจะทำหนังสือไปวางขายด้วยนะๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
เอไปกะอรนะๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ไกล้บ้านเลย กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ต้องถามยักษ์ คงเหมือนกะปีที่แล้วแหละ
แต่อยากได้อย่างอื่นเพิ่มด้วย
น่าจะมีใครทำหนังสือทำมือมาแจมกัน
หาตังค์เข้าเว็บ

โมนาติดต่อตั้ม ซิเผื่อเอาพริกเผาไปวางขาย  ฮิ้ววว
อรไปประกาศหาแฟนที่ซุ้มพี่แอนได้ไหมคะ  หมีโหดดดด

กรี๊ดดดดด ใกล้บ้าน(โมนา) ด้วย

เจอกันงานอ้วนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด ใกล้บ้าน(โมนา) ด้วย

เจอกันงานอ้วนครับ

ใกล้บ้านผมด้วย เป็นความฝันเลยที่อยากให้แฟตเฟสมาจัดเมืองทอง ดีใจมาก กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ดีใจจัง อรเรียกร้องกับทางคลิกให้จัดงานที่เมืองทองมานานแล้ว  กรี๊ดดดดด

ใกล้บ้านผมด้วย เป็นความฝันเลยที่อยากให้แฟตเฟสมาจัดเมืองทอง ดีใจมาก กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อ๊ะ บ้านอยู่ไหน จะไปถล่ม กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอเคนะครับทุกคน
ใครจะไป ไปรวมตัวกันที่บ้านอาร์ต

กี่โมงดีพี่แอน

I ROCK , THEREFORE I AM
บ้านอรก็ไกล้ ทำไมไม่มาถล่มบ้านอรล้ะ  งง

ไปถล่มหรือไปให้โดนถล่ม  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หื่น

อ่าว ไม่ถามเจ้าตัวกันก่อนเหรอคะ  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
อ๊ะ บ้านอยู่ไหน จะไปถล่ม กรี๊ดดดดด

เลยห้าแยกมาทางปทุม ประมาณโลนึงครับ
โอเคนะครับทุกคน
ใครจะไป ไปรวมตัวกันที่บ้านอาร์ต

กี่โมงดีพี่แอน

เออออห่อหมกกันไปแล้วเหรอ  โวย โวย โวย

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ตกลงมิตติ้งน้ำพริกกันใช่ไหมครับ  เกย์ออก

หมี ทำหนังสือด้วยเหรอ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 92