หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252064 ครั้ง)
เจ๊รู้เหรอคะ  บอกหน่อยสิ ก่อนที่จู๋จะเป๋ (เอ๊ะ  หรือว่าเป๋แล้ว)

อยู่ๆไปเดี๋ยวก็รู้เองนั่นแหละ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ใช่ๆ  อย่ารู้เลย  เพราะมัน .................มาก ลันล้า 

คิดได้ไงวะไอ้จอย อีกัมด้วย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เกรียน (อิอิ)

มาอัพเดทคร้าบบบ
เมื่อกี๊ฟังเข้าบอกว่าบัตรราคา 300 แถม CD Fat Code เหมือนเดิม
เริ่มขายบัตร 30 กย. นี้ที่ร้าน โอ บอง แปง  งง จ้า..............

มีรูปศิลปิน แล้วก็รายละเอียดงานบางส่วนให้ดูเล่นๆ ก่อน
http://www.myspace.com/fatfestival
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ย. 2006, 10:02 น. โดย saru » บันทึกการเข้า

ดูไอ้นี้ก่อนละกัน  ฮี่ๆ กรี๊ดดดดด

เกลียดเมืองทองฯ แม่...งไกล  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
จะบ้ารึเปล่าบัตรเข้างาน 300  โวย
cdบ้าบอไรนั่นฟังรอบเดียวแล้วไม่ฟังอีกเลย อะไรของมันวะ โมโหนะเนี่ย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็นะครั้งนี้เค้าเล่นจัดที่ ชาเรนเจอร์ฮอล เลยนะอร
แค่ค่าสถานที่ก็ ปาไปเท่าไหร่แล้วล่ะ (แต่พี่ก็ว่าแพงนะ)

งานนี้ค่าเช่าบูธโมนา คงขึ้นด้วยเหมือนกัน
ค่าเช่าบูธฟรีค่ะ(ปีที่แล้ว)

อรว่า ทางคลิกจะไปเช่าพื้นที่แพงขนาดไหน มันไม่ใช่ปัญหาของอรนะคะ
เค้าต้องหาสปอร์นเซอร์เองสิคะจริงไหม

แล้วก็ดูถูกคนเข้าไปดูมาก ค่าบัตร 300 แล้วมีcdให้เนี่ย
เหมือนเอาของแถมมาล่อเด็กเลย

ถ้าสุดท้ายแล้ว คนนึงต้องจ่าย 300 บาทเข้าไป ปีนี้อรก็คงจะไม่ไป หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นั่นสิ แพงมาก เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมทำหนังสือไปฝากพี่แอนขาย ไม่ทัน ^^_^^

ฮือๆ~ ตอนปีที่ คนขายของต้องเสียตังค่าเข้ามั้ยครับแอน
ไม่ต้องเสียครับ
ดังนั้นถ้าอยากเข้าฟรี ก็ออกบูทกัน ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปด้วยย ฮิ้ววว

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 92