หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252112 ครั้ง)
300 อรว่าไปเที่ยวดรีมเวิร์ลดีกว่าค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
300เหรอ บัตรแพงจริงๆ เอือม
ปีนี้คงได้ไปถ้าไม่ติดพรีเซนโปรเจค ลันล้า
ไม่ต้องเสียครับ
ดังนั้นถ้าอยากเข้าฟรี ก็ออกบูทกัน ลันล้า

รับสมัครพนักงานขาย คิ้วหนาๆ ไว้ซักคนมั้ยครับ
พี่แอนเค้ามีพนักงานขาย ผมยาว ผิวสีแทน หุ่นsexyแล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

รับสมัครหนุ่มตี๋อารมณ์ดีช่วยขายเสื้อไหมครับ  เกย์ออก

ซุ้มอรรับค่ะ  เกย์ออก

เกรงใจเอครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ซื้อบัตรเข้างานเองดีกว่า

ไม่ก็ ไม่ไป  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปกะอรไหมเอ  กรี๊ดดดดด

ร้านนึงเขาให้แค่ 2 คน เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนจะเอาไรไปขายมั่งคะปีนี้  หมีโหดดดด

ยังไม่รู้เลย

คืนนี้จะมีเปิดตัวโครงการประกวดเสื้อนะจ๊ะ
เดี๋ยวขอพักผ่อนก่อนจะตื่นมาร่าง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปีนี้เค้าห้ามขายอ่านอื่นที่ไม่ใช่หนังสือนะ  หมีโหดดดด

คิดว่า​เก็บแพงเพื่อสกรีนคนครับ​
​ใครเคยไปทุกครั้งน่า​จะ​เข้า​ใจนะว่าปีที่จัด​ ​สวนสยาม​ ​กับ​ ​สนามม้า​
​บรรยากาศมันเลวร้ายขนาดไหน​ ​ไม่​เห็น​กับ​ตา​ไม่​เชื่อแน่นอน​

​เอาน่าปีละครั้งเอง​  เกย์แอบ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ปีก่อนเขาก็ห้ามขายอย่างอื่นเหมือนกัน ฮิ้ววว

แต่ของพี่ก็คงเอาซีดีไปปล่อยเหมือนดิม หาตังค์ซื้อเครื่องใหม่
จะได้ปั่นแบบหมดห่วงซะที

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 92