หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 92

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival 6  (อ่าน 252023 ครั้ง)
สกรีนอรออกไปด้วย  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เยสสสสสสสสสสสส  โวย
คิดว่า​เก็บแพงเพื่อสกรีนคนครับ​
​ใครเคยไปทุกครั้งน่า​จะ​เข้า​ใจนะว่าปีที่จัด​ ​สวนสยาม​ ​กับ​ ​สนามม้า​
​บรรยากาศมันเลวร้ายขนาดไหน​ ​ไม่​เห็น​กับ​ตา​ไม่​เชื่อแน่นอน​

​เอาน่าปีละครั้งเอง​  เกย์แอบ

จำตอนสนามม้าได้เลย มาคุสิ้นดี  ง่ะ
ทำไมวะ? มีปีศาจากนอกโลกมาเหรอ เลยสร้างบรรยากาศมาคุ  งง

มุกตำรวจอวกาศชาลีแวน ครับ อย่างงกัน เอ่อ.....งงกันไปเถอะ
ปีก่อนเขาก็ห้ามขายอย่างอื่นเหมือนกัน ฮิ้ววว

แต่ของพี่ก็คงเอาซีดีไปปล่อยเหมือนดิม หาตังค์ซื้อเครื่องใหม่
จะได้ปั่นแบบหมดห่วงซะที

ซีดีอะไรครับ เพลงรึเปล่า ?
หรือคิมูจิ๊ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์ย์  หื่น

เอาเพลง บักจำป๊ดโม้ย โน่ยโนย จั๊กก๊ะเร๊ตต๊ะปั๊ตตน ปัดกนระเกะ ต่นโต๊ะ-น
โนราห์ เจอเรเร โรตตน โป๊ะระโป๊ะระเป๊ตตน ด้วยนะ  ฮิ้ววว

โม้ยโน่ยโนย  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ปีนี้เค้าห้ามขายอ่านอื่นที่ไม่ใช่หนังสือนะ  หมีโหดดดด

ปีที่แล้วเค้าก็ห้ามนะ
แต่ฟอร์มบอกว่าขายหนังสือแต่แถมซีดี
ปีนี้ก็จะใช้ฟอร์เดิม

ขายหนังสือ แถม แอน ลันล้า

ไปตั้งซุ้มประชาสัมพันธ์เว็บ+เปิดตัวโครงการประกวดลายเสื้อด้วย ไม่ถือว่าเป็นการซื้อขาย คงได้มั้ง

งบน้อย
ทำไมวะ? มีปีศาจากนอกโลกมาเหรอ เลยสร้างบรรยากาศมาคุ  งง

มุกตำรวจอวกาศชาลีแวน ครับ อย่างงกัน เอ่อ.....งงกันไปเถอะ

แบบว่าเถื่อนอะตรูไปนั่งฟังเพลงอยู่ท่ามกลางสิงสาราสัตว์เลย (แบบว่าพวกเยอะคุยเสียงดัง ตะโกนโหวกเหวก) นั่งตัวลีบๆ ฟังเพลงไป แล้วรู้สึกว่าตอนสนามม้า จะมีตีกันด้วยอะนะ  ง่ะ
บัตร 300 ปีนี้สงบแน่ค่ะ เพราะไม่มีหมีไปเดิน หมีโหดดดด

แต่มีไปขายของ โฮกกก  หมีโหดดดด
ขายของก็ไม่ได้เข้าฟรี  ฮือๆ~

เอ้ารึเห็นแอนบอก 2 คน

อ้อ 1 แอน
      2  โมนา  (อิอิ)
ซุ้มที่ 2

1. หมี
2. หมีเล็ก  หมีโหดดดด

ซุ้มที่ 3
  1.กัม  เกย์ออก
   2.เคน  เกย์ออก
    3.สาม  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 92