หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่เต่า  (อ่าน 11581 ครั้ง)
HBD พี่เต่า  กรี๊ดดดดด

(หวังว่ายังไม่มีคนตั้ง  ฮิ้ววว)

มีความสุขมากๆนะคะ
ห้ามแกล้งน้องนลินด้วย
เก่งๆ เทพๆ อย่างนี้ตลอดไป  ยิ้มน่ารัก

<3.
HBD พี่เต่านะครับ  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆๆ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
HBD ~~* ครบ 16 ขวดนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

เก่งขึ้นๆอย่างเป็นธรรมชาติจะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
HBDพี่ของน้องหลินเต่าครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
HBD เต่า ขอให้น้องหลินสวยวันสวยคืน อ้าว  กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
วันนี้เรียน รด ... ยืนตากรอรถเมล์ท่ามกลางฝนพรำ และสายลมกระโชก
เป็นวันเกิดที่สนุกจริงๆ  ฮือๆ~

โถ น่าสมสารยิ่งนัก  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior

สุขสันต์วันเกิดครับ

เหมือนป๋า

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านเซียนเต่า ขอหล่อ ขอให้รวย ขอให้มีแฟนสวยๆ รวยๆ  หล่อๆ

กินรอบวง
สสวก เฟ้ย
แต่นั่นไม่ใช่ประเด็นเท่า
ห้ามแกล้งน้องตะพาบนะมึง

โวย โวย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก ค่ะพี่เต่า อย่าแกล้งน้องนะคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวกครับบบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เอา flash drive อันเก่าให้ยัยนลิน
พึ่งถอยอันใหม่มาจากเซียร์วันนี้  ฮิ้ววว
 (แจ๋ว แจ๋ว) สมกับเป็นพี่

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับลุงเต่าห์

อยูดีมีแฮงเด้อ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3 4