หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่เต่า  (อ่าน 11579 ครั้ง)
คริคริ ที่นี่เขาเรียกเด็กนรกครับ
เป็นวัฒนธรรมอวยพรวันเกิดไปแล้ว ไม่เชื่อคุ้ยกระจู๋ดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดเต่า

สาวกเต่าค่ะ
ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้จัก

เหมือนเดิม มึนๆ เบลอๆ มาอวยพร ตามคนอื่น

บุญรักษา ตลอดอายุ นะครับ  ยิ้มน่ารัก

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
สุขสันต์วันเกิดเน้อ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สสวก ค่ะพี่เต่า
ขอให้น้องนลินน่ารักๆ ขอให้น้องนลินเรียนเก่งๆ ขอให้น้องนลินเป็นที่รักนะ

สสวก พี่เต่าค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอให้โชคดี ลักกี้ๆ นะครับเต่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
HBDครับ ขอให้ยิงเว็บสำเร็จเป็นครั้งที่2 ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4]