หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92 93 94 ... 364

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ตกข่าว  (อ่าน 1157984 ครั้ง)
ขอบใจค่ะ เป็นอย่างนี้นี่เอง กรี๊ดดดดด

งั้นน้องเดือนก็สู้ๆนะคะ พี่ว่าทำฟอนต์สุดได้นี่ก็เจ๋งแล้ว

ทำอะเดย์ต้องทำกับคนไม่รู้จัก

แต่ทำฟอนต์สุด ทำกับคนอันเป็นที่รักทั้งหลาย...ทำฟอนต์สุดดีกว่า หมีโหด~

เริ่มต้นทั้งหมดเองจากศูนย์ มันส์กว่ากันเยอะ แค่อาจจะได้ความรู้ไม่สุดเรื่องระบบธุรกิจเท่านั้นเอง เจ๋ง

\\เอาฟอนต์สุดให้เพื่อนๆดู กับอาร์ตได มือเต็งของพัทยา เค้าบอกว่าเจ๋งมากด้วยแหละ

เลยบอกมันไปว่า คนทำยังเด็กอยู่เลยนะ  ฮี่...

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ว้าย กรี๊ดดดดด
ดีใจจังเลยค่า กรู๊วววววว กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คัดจากสี  หมีโหด~

ตูกะยิงมุกว่าเดือนเขียวเลยไม่ผ่าน อะเดย์เค้าจะเอาสีอื่น แต่ช่างเถอะ  อืมมมมห์

ตูเอาฟ้อนสุดฯ ให้พี่ที่เป็นกองบก. ของหนังสือในเครือผู้จัดการดูด้วยนะ
เค้าชมเลย ไม่ได้ชมกอลลัมกูสักติ๊ด  ฮือๆ~

แต่ชมบก. โรงพิมพ์ และลุงอ๋าห์  ฮือๆ~ (งึ้ดๆ)
พอบอกว่าบก.เรียนม. อยู่เลยพี่เค้าชมใหญ่

เดือน อาจจะไม่เหมาะจะเป็นพสอษ. แต่เหมาะจะเป็นบก.มากกว่าก็ได้นะ
คราวหน้าสมัครตำแหน่งบก.เลย  หมีโหด~

ไม่ได้ชมนางแบบด้วยเหรอ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชม เค้าบอกมันกล้าเนอะ  กร๊าก

ตูบอกเปล่าเอามาทำไม่ได้ขอ  กร๊าก
ถ้าสมัคร บ.ก. เค้าให้เขียนว่าคิดอะไรนี่แหละ จำไม่ได้
บอกไม่ถูกเหมือนกันแฮะ เดือนไม่ได้เป็น บ.ก. ที่ดีนะ
หนังสือมันดีมาได้เพราะทุกคนตะหากล่ะ ง่ะ (แต่ก็พร้อมจะรับสมอ้างหน้าด้านๆ นะ เอ๊ย ไม่ใช่ กร๊าก)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ไม่ล่ะ ไม่เคยคุยด้วยเป็นการส่วนตัวอะค่ะ ไม่รู้จะส่งให้ยังไง

เอ๊กตีนน่ะเอ๊กตีน

งบน้อย
รายงานการตกข่าวจ้ะ

ต๋อง ศิษย์ฉ่อย เตรียมแขวนคิว
ปิดตำนาน Thaiphoon (ไทยฝุ่น) เจมส์ วัฒนา
ที่อันดับสูงสุดในชีวิตคืออันดับ 3 ของโลก เมื่อสิบกว่าปีก่อน
(ตอนนี้อยู่ที่อันดับ 66)

เขามาได้ขนาดนี้โดยที่รัฐบาลไทยยังไม่ยอมรับเลยว่ามันเป็นกีฬา
สุดยอดจริงๆ ครับ ขอบคุณครับต๋อง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ข่าว (ไม่) ด่วนครับ
ศึกระหว่าง HD-DVD กับ Bluray
...
...
..
..
.
.
.
.

Bluray  ชนะครับ กิ้วๆๆๆ
ที่นี้จะได้เลือกถูกซะที เจ๋ง

ฟอนต์สุด คืออะไร อ่านได้ที่ไหน

เป็นไงล่ะ ตกข่าวของจริง  ง่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
มันคือ

http://iannnnn.com/2008/541

ครับ  กร๊าก

ข่าว (ไม่) ด่วนครับ
ศึกระหว่าง HD-DVD กับ Bluray
...
...
..
..
.
.
.
.

Bluray  ชนะครับ กิ้วๆๆๆ
ที่นี้จะได้เลือกถูกซะที เจ๋ง

เก่าแล้วครับ  ฮี่... ไม่ต้องมาทำเป็นมีวงเล็บ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ก็นี่จู๋ตกข่าว หมีโหด~

ว่าแต่บลูเรย์เนี่ย มีอะไรให้ใช้แล้วเหรอบ้านเรา
ราคาต่อแผ่น แพงถูกอย่างไร งง

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เห็นโน๊ตบุครุ่นใหม่(ที่แพงๆ) เกือบทุกยี่ห้อจะเขียนว่ารองรับด้วยครับ

โบชัวร์โตชิบาเดือนมกรามีรุ่นที่รองรับ HD ด้วยแล่ะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ตูกะยิงมุกว่าเดือนเขียวเลยไม่ผ่าน อะเดย์เค้าจะเอาสีอื่น แต่ช่างเถอะ  อืมมมมห์

เพราะปกอะเดย์ล่าสุด(เล่ม 90)มันเขียวไปแล้วมั้ง ง่ะ

หน้า: 1 ... 80 81 82 83 84 85 86 [87] 88 89 90 91 92 93 94 ... 364