หน้า: 1 ... 85 86 87 88 89 90 91 [92] 93 94 95 96 97 98 99 ... 364

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ตกข่าว  (อ่าน 1157490 ครั้ง)
แอบอ้าง

http://picpost.postjung.com/picpost-show.php?id=20310

อายุยังน้อยอยู่เลย น่าเสียดายแทนพ่อ-แม่

Las Noches Rubicundior
น่าสงสารครอบครัวเนาะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

เพิ่งรู้ว่ามีเว็บนี้ด้วย  ง่ะ

คนไทยสุดยอด ทำอะไรแล้วก็ไม่แพ้ใครในโลก ไม่มีที่ติ หมีโหด~

ป.ล. โฆษณาเว็บนี่สุด ๆ  กร๊าก

มันคือเว็บอะไรเหรอครับ  งง

เลียนแบบ wiki ใช่มะ
เอาความคืบหน้าโครงการ Airport Link มาให้ดูครับ เปิดใช้งานกลางปี 52 แน่นอน  อืมมมมห์

ติดตามต่อได้ในกระทู้นี้ครับ ยังมีรูปและเนื้อหาอีกเยอะ  อืมมมมห์

http://portal.rotfaithai.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=2502
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 เม.ย. 2008, 15:53 น. โดย นายสถานีทางสะดวก » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้อ รถไฟไทยเป็นผู้ก่อสร้างเหรอครับเนี่ย  หมีโหด~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
โอ้ว เยี่ยม
ไม่มีปัญหาในการก่อสร้างอะไรใช่ไหมครับ
เห็นแล้วจะได้รู้สึกว่าสุวรณภูมิมันไปง่ายขึ้นกว่าเดิมอีกหน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอดีบริษัทใช้หมาย่างเข้าเว็บฟอนต์ไม่ได้ชั่วคราวเลยใช้ไออี
แล้วก็เจอ.............................อู๋ กร๊าก

เพิ่งเห็นครับ ผมเซฟเป็นบุ๊คมาร์คไว้ที่แตกฟอง กดมาก็เข้าบอร์ดเลย  (อิอิ)

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ขอบคุณครับที่ทักเป็นคนแรก ฮือๆ~+
เปลี่ยนตอนหกโมงเช้าเมื่อเช้า กะว่าพวกที่ป่นลอร์ดกันนี่คงไม่มีใครสังเกตกันหรอก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เห็นเหมือนกัน

ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
มาถึงเข้าฟ๐รั่มเลยค่ะ
ไม่ได้ผ่านหน้าแรก
ตกข่าวๆ ง่ะ
เห็นเมื่อเช้า เหมือนกัน กำลังคิดว่าหามาได้ไงนายแบบหน้าแบบนี้ (อิอิ) (อิอิ)
เห็นครับ ผมเข้าหน้าแรกก่อนเข้าบอร์ดเป็นส่วนใหญ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 85 86 87 88 89 90 91 [92] 93 94 95 96 97 98 99 ... 364