หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 364

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ตกข่าว  (อ่าน 1157428 ครั้ง)
ช่วงนี้กิจกรรมเลิกหลังสี่ทุ่มเกือบทุกวันเลย แทบตายแน่ะ  อ้วก
มันเกิดอะไรขึ้นกะโลกบ้างล่ะเนี่ย

1. เมื่อวานตอนกินข้าว เพิ่งรู้ว่าภาคเหนือน้ำท่วมมาเป็นเดือนแล้ว
2. เมื่อวานซืน ก็เพิ่งรู้ข่าวนายกโดนลอบสังหาร
3. วันนี้ เพิ่งมาอ่านบอร์ด แทบตาย (เจอแต่ปั่นกัน กร๊าก อ่านสิบหน้า เจอเนื้อไปสองชิ้น)

อ๊ากกกก ตูตกข่าวอะไรขนาดนี้เนี่ย

คนแรก (แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง
กระจู๋ตกขาว  โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระจู๋ตกขาว  โห
พี่แอนสิตกขาว
ผมตกเขาตะหาก เหลือบ

เอ้ย ตกข่าว โวย โวย

แหม่ม(ไหนสักแหม่ม) คลอดลูกแล้วครับ

กินรอบวง
แหม่มจินตหรา  เหรอครับ   งั้นเหรอ  โอวววยังไม่เห็นข่าวเลย

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใครว่าแหมม แหนม ต่างหาก เกย์ออก

ข่าวด่วน
เชฟเชนโก้ กับ บัลลัค ย้ายไปเชลซีแล้วครับ  งั้นเหรอ

กำลังโหลดข้อมูล .....
อองรีเซ็นสัญญา อยู่ อาร์เซนอลต่อแล้วนะครับ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดาตื่นไปเรียนตอนเช้าไม่ทันมาสามวันรวดแล้วค่ะ
ที่ภาคเหนือน้ำท่วมน่ะ  เค้าท่วมจนมันแห้งหมดแล้ว
ตอนนี้กำลังเริ่มท่วมที่จังหวัดอื่นๆ
(ตอนแรกแถวๆน่าน ตอนนี้แถวๆเพชรบูรณ์)

เรื่องนายกถูกลอบสังหาร  ...เอ่อ  ขอเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นละครหลังข่าวได้มั้ย (อิอิ)

อย่าว่าแต่ไม่ได้อ่านบอร์ดเป็นเดือนเลย แค่หายไปวันสองวันก็ตกข่าวแล้ว
บอร์ดนี้ข่าวมันมาไวไปไว แบร่
เดวิด แบคแฮม ย้ายไปอยู่เรียล มาดริดแล้ว ไม่ได้อยู่แมนยูแล้วนะ

กินรอบวง

ข่าวชาติกว่าๆอย่างนี้ ไม่ต้องบอกก็ได้  เหลือบ

Las Noches Rubicundior

ข่าวชาติกว่าๆอย่างนี้ ไม่ต้องบอกก็ได้  เหลือบ

ถ้าอย่างนั้น

พบไก่สามขา ที่จังหวัดสุพรรณบุรี เกจิดัง ดีเป็นเลข แปดสอง
พบหนอนหางด้วน ที่จังหวัด ชัยภูมิ หมอลักษณ์ฟันธง!!!  เจ็ดห้า
ชาวบ้านแห่ขูดเลขต้นตะเคียน ที่มียางออกมาคล้ายทอง
เกษตรกรไทยผสมพันธุ์วัวนมและวัวเนื้อ ทำให้ได้ลักษณะทนทาน ของวัวเนื้อ และให้นมดี ของวัวนม

กินรอบวง
ล่าสุด!!

หมีมีแฟนแล้ว ชื่อเอ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ล่าสุด!!

หมีมีแฟนแล้ว ชื่อเอ หมีโหดดดด

กระจู๋ซวยแล้ว ไปทางไหนครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 364