หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือปากต่อปาก  (อ่าน 43161 ครั้ง)
ขุดครับ

มีข่าวลือตอนนี้ในหมู่เด็กๆ ว่านักร้องนำวง Retrospect ไปออกตีสิบ
แล้วก็เอาบัตรประชาชนตัวเองไปโชว์ในรายการด้วย ว่าตัวเองเป็นผู้หญิงแปลงเพศมา โห

ทีแรกก็คิดว่าแซวกันขำขำ แต่ทำไปทำมามันลือกันหนักข้อขึ้นเรื่อยๆ
(พอดีปิงมันดูเว็บชีซ่าอยู่ก็เลยมีแต่กระแสนี้รอดลอดออกมา)
ตูก็ดูตีสิบวันนั้น มีแต่โปงลางสะออน ไหนวะแนป กร๊าก

ด้วยเกรงว่ามันจะเป็นแบบหมี ที่ตั้งกระจู๋ให้ไปดูพระจันทร์สองดวงเมื่อ 27 ส.ค.
ก็เลยไปกูเกิ้ลมา เจอที่เด็ดๆ เพียบเลยครับ เช่น

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=P40354
สรุป!!พี่แน๊ป Restro เป็นผู้ชายหรือเป็นผู้หญิง ??? - Pramool.com
แอบอ้าง
คัยรุ้บอกที
ผมว่าชายแต่ตอนนี้ หลายคนบอกหญิง
เรยไม่แน่ใจ

แอบอ้าง
เปนทอมคับดุ้นข้างล่างของมันเอาคุวยเทียมใส่กาวตาช้างมาแปะไว้เฉย ๆ

แอบอ้าง
กระเทยพ่อทิงจิง
ชายพ่อมิงจิ

มันเปนทอมไปผ่าตัดกล่องเสียง ล้วงนม ที่ต่างประเทศ

ไม่รุ้แล้วอย่าพูด บัตรประชาชนก็เปนนางสาว

รายการตี10เขาเชิญมาออกรายการ ไอควาย หลังเขาจิงๆ

แอบอ้าง
ไอสัดวัน ไปเลือกรับร่างอะ มันใช้คำนำชื่อ น.ส. ไอตรัส เค้าถ่ายรูปมาด้วยวะ

แอบอ้าง
กระทู้โง่ๆตั้งมาหาเหื้ยไรวะ
ถ้ามืงรัก คนตัดอ้อย จริง จะไปเสือกเรื่องเค้าเปนหยิง ชายหาเหื้ยไร
เค้าทำเพลง ไม่ได้ใช้คุวย หรือ หิ ทำนิไอสัด

แอบอ้าง
เค้า..(คนไหนไม่รุ) บอกมาว่า

พี่แน้ป ตายแล้ว แล้วคนนี้คือ แฟนพี่แน้ป (คนปัจจุบัน)

แฟนพี่แน้ป ฆ่าพี่แน้ป แบบไม่ตั้งใจ

แล้วแฟนพี่แน้ป ผ่าตัดกล่องเสียงพี่แน้ปมา ไปตัดด้านบนของผู้หญิงออก

แล้วกินฮอร์โมนเพศชาย เรื่อยมา

จนออกอัลบั้ม

* ความจริงเป็นยังไงผมไม่อาจรู้ได้แต่มันลึกลับมากมาย
ผมแค่มาบอกสิ่งที่ผมรู้ ซึ่งมันอาจจะจริงหรือไม่จริงก็ได้
และผมก็ไม่ได้ขอให้ทุกคนเชื่อ

แอบอ้าง
สาด พวกเมิงไม่ดู ตีสิบแล้วมาพูดมาก
Nap เป็นผู้ ญ ว่ะควาย มันไป ผ่าตัด กล่องเสียง ผ่า นม
ปลูกหนวด บัตรประชาชนมัน ยังนางสาวเลย
แม่มัน กับมัน ร้องให้ เลย ควา ยไม่ดูแล้วพูดมาก

ป.ล.พันธง เป็น ผู้ ญ

แอบอ้าง
เอ่อ พี่แน้บเป็นหญิง จริงๆครับ
พี่ของพี่แน้บเขาตายไป ไม่มีคนมาร้องนำ พี่แน้บจึงต้อง
ไปแปลงเพศครับ(เอามาจากตีสิบ)
แล้วก็ เพลง สุดที่รักอ่ะครับ พี่แน้บเขาแต่งให้พี่ของเขาที่ตายไปครับ

http://www.dek-d.com/board/view.php?id=928524
Dek-D.com > Board > คิดว่าพี่แน็ปretrospect เคยเปงผู้หยิงจิงรึป่าว

แอบอ้าง
เราไม่คอยอยากเชื่อเท่าไหร่เรยอ่ะ 50-50 อ่ะ  ก้อเรยมาลองถามดู ตอนแรกเราไม่เชื่อเรยนะแต่ว่ามีคนพูดเยอะขึ้นเรื่อยๆอ่ะ ก้อเรยไม่แน่ใจ เพื่อเราบอกว่าดูรายการเจาะใจ มันบอกพี่แน็ปมาพูดเองเรยแต่ว่าเราไม่ได้ดู เรยไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ อ่ะน่ะ

แอบอ้าง
พี่แน็ปเป็นผู้หญิงจิง ๆ หรอ ถ้าเป็นจิง ๆ ทำไมไม่ออกมาบอกตอนแรกว่าตัวเองเป็นผู้หญิง ทำไมต้องหลอกลวงประชาชน สาด ตกลงกูจะชอบดีไหมเนี่ย กูดันไปตัดผมตามซะด้วยซิ อย่างงี้ก็เท่ากับว่ากูตัดผมตามผู้หญิงหรือไงว่ะเนี่ย คิดแล้วโคตรน่าอายเลยว่ะ ทำไมต้องหลอกกูด้วย ทำอย่างงี้เพื่ออะไร ถ้าไม่อยากให้ประชาชนเข้าใจผิดไปมากกว่านี้ ให้ช่วย ๆ ออกมาประกาศข่าวให้รู้กันทั่ว ๆ ด้วยว่า เป็นตัวอะไรกันแน่ ถ้ายังไงกูจะได้ไปทำใจไว้ก่อน ว่าเป็นผู้หญิงเป็นชะนี่ ยิ่งพิมยิ่งแค้นว่ะ รู้ไหมเนี่ย ขอบคุณคนตั้งกะทู้นี้ที่ ทำให้พวกผมตาสว่าง จะได้เข้าใจอะไรที่มันเป็นความจิงซะที ขอบคุณมากคับ แล้ว แน็ป ช่วยออกมาบอกตามสื่อด้วยนะ ว่า เป็นตัวอะไรกันแน่ อย่างให้กูงงไปมากกว่านี้เลย กูขอร้อง ได้โปรด

แอบอ้าง
ไม่ได้มั่วแต่ดูรายการตีสิบเค้าเป็นคนพูดเองเลยลองไปหาเทปที่เค้าบันทึกไว้มาดูดิ
ไม่ได้ดูแล้วก็ว่าไปทั่วเลย

แอบอ้าง
ความจริง ก็ยังเป็นความจริงอยู่วันยังค่ำ  แต่ในเมื่อเราพร้อมที่จะยอมรับความจริง นั้นทุกเมื่อเราก็ไม่ต้องผิดหวัง พี่แน็ปจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย เราก็รักในเสียงเพลงของเขาไม่ได้รักที่เพศของเขา สาวกเรทโททั้งหลายจงทำใจและยอมรับในสิ่งที่เขาเป็น และถ้ารักแน็ปจริงก็จงร่วมเดินทางไปกับเค้า พร้อมที่จะรับทุกสิ่งทุกอย่างไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น อย่าสนใจพวกที่จิตเสื่อม ชอบว่าคนอื่นโดยไม่ดูมาตรฐานตัวเอง.....สู้นะ
ฮือๆ~

http://www.siamzone.com/board/view.php?sid=224426

แอบอ้าง
ม่ายจริงงง  ตี 10คืนนี้หรอคะ ต้องดูให้ได้ พี่แน๊ปของตู 

แอบอ้าง
เค้ามาบอกตั้งแต่ รายการ เจาะจัยแล้วววง่ะ ว่าเค้าเปงผู้หญิงเรื่องนี้ เรารู้มานานแล้ววว

แอบอ้าง
เพ่แน๊ปเปงชายแต่ว่าเพ่เขาตายไปแล้ว
โดนรถชนตาย อัมบั้มแรกไม่มีเทอ เพ่แน๊ปร้อง
แต่ว่าอัมบั้มสุดที่รัก ไม่ใช่เพ่แน๊ป
แต่เปงแฟนเพ่แน๊ปเข้าไปแปลงเพศมา
ไม่ผ่าหน้าอกและผ่ากล่องเสียง
เต้สรุปให้นะว่า
เพ่แน็ปมีตัวตนจิงแต่ว่าตายไปแล้ว
แล้วที่นี้แฟนเทอแน็ปเข้าอยากให้เพ่แน๊ปดังเลย
เสียสละ แปลงเพศเปงชาย
แต่ยังไม่ได้แปลงตรงกลางนะ
เทอว่าเข้าร๊ากกัลไหมล่ะ
ถ้าไม่เข้าใจโทรมานะข่ระ 083-9294787 เต้นะ

แอบอ้าง
ถ้าอย่างที่เต้บอกทามมายพวกเเกมมี่ม่าบอกเราหละม่าง้านเราต้องรุเเว้วดิ
เเว้วดาเอ็นโดรฟินบอกเลิกพี่เเน๊ปเเว้วนะเพราะพี่เเน๊ปเปงทอม
ดาอะเอาบัตรประชาชนพี่เเน๊ปออกมาดูอยู่เปงนางสาว
เเว้วดาอะผลักพี่เเน๊ปล้มเยย
โห

แอบอ้าง
ผมเปงเพื่อนมัน แก้ผ้าเล่นน้ำมาตั้งแต่เล็ก ของมันใหญ่กว่าผมอีก รับประกัน

ส่วนอันนี้เอาไว้ทำลายจินตนาการ
http://webboard.gmember.com/showpost.php?s=b8ebb6871c653ea072fe7ef2bc02320e&p=2540&postcount=14

ป.ล.หาจู๋ข่าวโอละพ่อของหมอแมวไม่เจอเลยขุดอันนี้แทน อ่านไปก็ฮาไป กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก ลือกันได้หลายกระแสมากๆ
(เห็นในพันทิปทั้งเฉลิมไทย แล้วก็เฉลิมกรุงเลย โคตรฮอต)
 กร๊าก เชื่อกันไปได้~~~~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แต่ละคอมเม้น  กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เปนปายมายด๊ายย เราไม่เชื่อออ   กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แอบอ้าง
เพ่แน๊ปเปงชายแต่ว่าเพ่เขาตายไปแล้ว
โดนรถชนตาย อัมบั้มแรกไม่มีเทอ เพ่แน๊ปร้อง
แต่ว่าอัมบั้มสุดที่รัก ไม่ใช่เพ่แน๊ป
แต่เปงแฟนเพ่แน๊ปเข้าไปแปลงเพศมา
ไม่ผ่าหน้าอกและผ่ากล่องเสียง
เต้สรุปให้นะว่า
เพ่แน็ปมีตัวตนจิงแต่ว่าตายไปแล้ว
แล้วที่นี้แฟนเทอแน็ปเข้าอยากให้เพ่แน๊ปดังเลย
เสียสละ แปลงเพศเปงชาย
แต่ยังไม่ได้แปลงตรงกลางนะ
เทอว่าเข้าร๊ากกัลไหมล่ะ
ถ้าไม่เข้าใจโทรมานะข่ระ 083-9294787 เต้นะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก เป็นเรื่องเป็นราว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เหมือนผู้หญิงตรงไหนเนี่ย หนวดให้รึ่ม  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ถ้าไม่เข้าใจโทรมานะข่ระ

อ่านยังไงนั่น
นะ ข่อ ระ
ห่อลิ้น แล้วขาก  ต่อด้วยอ้าปากทันที

โอย อ่านแล้วปวดหัวเจงนะข่ระ
 ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แต่ละความคิดเห็น  ง่ะ อ่านลำบากมาก
กร๊าก
ยิ่งท้องเสียอยู่ด้วย
มาอ่านนี่ เดี๋ยวต้องไปขี้อีกรอบแน่ๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่านออกเสียงแล้วเหมือนเราลิ้นไก่สั้น  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถ้าเหลือผู้หญิงคนสุดท้ายเป็นนายคนนี้ มนุษยชาติคงสูญพันธุ์ถ้าผู้ชายที่เหลือไม่ใช่เกย์คิง  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คงเป็นผู้หญิงที่หน้าเถื่อนมาก กร๊าก
อยากรู้เรื่องจริงเหมือนกันแฮะ แต่ตอนนี้ ตาบอม มือเบส มันไม่ว่างเข้าสวนฯแล้ว เลยอดถามเลย ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
5555++ลือกันไปได้....                         เกือบเชื่อเลยนะนั่น

แต่ถ้าเป็นผู้หญิงจริงๆ...  หน้ามึน

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
เป็นเรื่องเป็นราว อารมณ์การ์ตูนญี่ปุ่นชีวิตรันทดมาก ๆ  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9