หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ยักษ์ช่วยเหาแหน่  (อ่าน 9115 ครั้ง)
หมายถึงเคนรึเปล่าคะ
ผมสงสัยว่าเป็นเจ้าเก่าน่ะ รับทำวิทย....

คุณแน่ใจในคำตอบของคุณแล้วหรือครับ งั้นเหรอ

ว่าเป็นรับทำวิทย... เกย์แอบ
ตอบว่า เจ้าเก่า จะเล่นมุก รับทำวิทย.... แต่พิมพ์เต็มไม่ได้ ไม่งั้นมันจะกลายเป็น รับทำวิทยานิพนธ์ ครับ

เคนจะมาป่วนบอร์ดทำไมล่ะครับ
เขาแนะนำตัวบนหิ้งแล้วนะครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองพิมพ์ ดู

ขายตูดจ้ะ ขายตูด

กลับมาแก้ไขใหม่  ทำไมเป็นงั้นอะ  งั้นเหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 02:11 น. โดย daylight » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
แนะนำตัวได้ดีครับ หึ หึ

หน้ามึน มาไม่ทันเหตุการณ์

Las Noches Rubicundior
เพิ่งตื่นเหมือนกัน  หน้ามึน ไม่รู้เรื่องรู้ราวอะไรเลย  แต่มาปั่นหนะ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าว ไอ้เรานึกว่าเจ้าของกระทู้ บอกว่า แก้ชื่อไม่เป็น แล้วก็เอามาโพสไว้ เพราะคิดว่า "ยักษ์ต้องช่วยเหาแน่นอน"
ฮ่วย เป๋จู๋ไปซะแล้ว  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กล้ากับหมีอะไรเล่า  โวย
มันคือเบอร์ของ บจก เอเชียไวร์เลสคอมมิวนิเคชั่น ที่ ถ.เพชรเกษม77  หนองแคม กทม.
 โวย โวย โวย
เอ่อ อยากจะบอกทุกๆท่านที่เคารพและคุณหมอแมวที่เคารพ (งานนี้มีหน้าแตกชัวๆเพค่ะ) หน้าแตก

เบอร์ที่ว่านี่มัน Pct ข้าพะเจ้าเอง บ่แม่นเบอร์บจก. ที่ไหน งง งง ง่ะ

เย้!! หมอแมวหน้าแตก คริคริ คริคริ คริคริ ฮี่...
แล้วก็ข้าพเจ้าบ่แม่นคนอีสาน ฮ่วย ชิ

ฝนฝนฝนฝน
เอ่อ อยากจะบอกทุกๆท่านที่เคารพและคุณหมอแมวที่เคารพ (งานนี้มีหน้าแตกชัวๆเพค่ะ) หน้าแตก

เบอร์ที่ว่านี่มัน Pct ข้าพะเจ้าเอง บ่แม่นเบอร์บจก. ที่ไหน งง งง ง่ะ

เย้!! หมอแมวหน้าแตก คริคริ คริคริ คริคริ ฮี่...
แล้วก็ข้าพเจ้าบ่แม่นคนอีสาน ฮ่วย ชิ

ลูกเจ้าของบริษัท  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่น่าเชื่อ ติดลบแค่หนึ่ง

กาก
ไม่น่าเชื่อ ติดลบแค่หนึ่ง

ฮิ้ววว

นั่นน่ะสิ
ใครบอก คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บังอาจทับถม เอาไปลบหนึ่ง  โวย

เวง กดผิด ..... เอาไปเถอะ แนะนำตัวเรียบร้อยแล้วนี่ครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใครบอก คริคริ

รูปมันฟ้องค่ะ  คริคริ

หน้า: 1 2 [3] 4