หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: BDเทพสาม  (อ่าน 14819 ครั้ง)
รอดแล้ว  หื่น
รอดด้วย  หื่น

รอดอะไรกันเหรอเคอะ  เกย์ออก
สุขภาพแข็งแรง การงานรุ่งเรื่อง การเรียนราบรื่น ครอบครัวสุขสบาย ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ น้องสาม

กินรอบวง
ขอบคุณมากคร้าบ แจก +1 นะครับ ยิ้มน่ารัก

ยังไงก็ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานไปหน้า ไร้ปัญหารักกันทุกคนนะครับ
คนไหนที่เป็นผู้ชายก็ขอให้แข็งด้วยนะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 00:53 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
อ๊ะ รอคำอวยพรนั้นอยู่พอดี หื่น

(จากลุงอ๋าห์)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว   Happy Birthday

อย่าตื่นเต้นล่ะ เพิ่งจะสิบหกครั้งแรกในชีวิตนี่นา
อย่าตื่นเต้นมากนัก แค่ปีเดียวก็หายตื่นเต้นแล้ว
ไอ้ อายุสิบหกเนี่ย มีความสุขมากๆเน้อ  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
โฮกฮาก โฮกฮาก สิบหกแล้ว โฮกฮาก โฮกฮาก กรี๊ดดดดด
อีกปีเดียวก็ติดคุกได้แล้วนะครับ ฮี่ๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

สุขสันต์วันเกิดบักสาม

ขอให้เว็บหายจากอาการ und3r construction เร็ว ๆ

งบน้อย
ขอให้สาม ก้นอวบอิ่มขึ้นทุกวันทุกคืนนะ

ขอให้ได้ ............................ คบ กับสาวเจ้านางนั้นไวๆ  หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 03:32 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
 ยิ้มน่ารัก
ขอให้มีความสุขกับชีวิตนะครับ อายุ...16 ก็เริ่มมาได้ไกลแล้ว ขอให้เดินต่อไปได้อย่างมั่นคงนะครับ
ให้มีแรงลุกเมื่อหกล้มในวันลำบากของชีวิตครับ...

ปล.. ครบ 16 ...หู้ย...จะครบรอบปีห่างกันเรยแฮะ.... (เหงื่อแตกพลั่ก)

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ

จบม.6 แล้วก็เปิดบริษัทเองเลย  ฮิ้ววว

สุขภาพร่างกายแข็งแรง ที่เก่งอยู่แล้วก็ขอให้เก่งยิ่งขึ้นไปอีก  เจ๋ง
โฮกฮาก โฮกฮาก สิบหกแล้ว โฮกฮาก โฮกฮาก กรี๊ดดดดด

เป็นไรมากมั้ยจ๊ะ  เกย์แอบ

สามห์

ให้ช่วยมั้ย เกย์ออก
หน้า: 1 [2] 3 4 5