หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: BDเทพสาม  (อ่าน 14823 ครั้ง)
เห้ย วันเกิดแกหรอเนี่ย

ไม่รู้จะอวยพรแกทำซากไร เล่นเก่งไปทุกอย่างอยู่แล้ว
งั้นแช่งมั่งดีกว่า กร๊าก

ไม่ดีๆ ไม่ดี๊ ไม่ดี
อวยพรแล้วกัน

ขอให้สุขภาพแข็ง แรงไม่มี โรคภัยไข้เจ็บมาเยือนตลอดปีนี้นะ

สสวก. นะจ๊ะ ... ลันล้า

รีบโตไวๆนะ เหอๆ หื่น

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
HBD ยิ้มน่ารัก

ขอให้หมดไฟเทพ โวย

HBD

เป็นที่รักของทุกคนนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิด ในหน้าที่ 3 ครับ

ทหารเกณฑ์
สุขสันต์วันเกิดครับน้องซามห์ เอ๊ย!! น้องซ๋ามห์ ขอให้มีความศุกร์มาก ๆ นะครับ

นี่ก็จะสิบโมงแล้ว เด็กนรกยังไม่ตื่นอีกเหรอครับ ธรรมเนียมที่ทุกคนรอคอย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สุขสันต์วันเกิด เว้ยเฮ้ย!!!

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอให้ {หมีโหด}หมี {หมีโหด}รับคบนะค่ะ ลันล้า

สาวกเต่าค่ะ
สามสิบหก แล้วหรือ แก่กว่าตูอีก หวัดดีครับพี่   ง่ะ

สสวก. อายุมั่นขวัญยืน ขอให้มีความสุข แบบไม่มีอะไรมาขัดขวาง  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
สุขสันต์วันเกิดขอให้เทพยิ่งขึ้นๆ เอาให้เป็นมือ flash อันดับหนึ่งของเมืองไทยเลย เจ๋ง
หื่นน้อยๆลงก็ดีนะ  ฮิ้ววว

สุขสันต์วันเกิด เด้อครับเด้อบักสาม         ฮิ้ววว       ขอให้คิดดี ทำดี  เป็นศรีแก่ชาติ  เด้อครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 ยิ้มน่ารัก

(เอ้า แจกต่อ)
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

ขอให้หล่ออย่างนี้ไปนานๆนะ ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด

แจกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โวย จะมาแจกอะไรถี่ๆ ตรงโพสต์นี้ฟะ หุดหิดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5