หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: โดดเดี่ยว  (อ่าน 9945 ครั้ง)
อยู่คนเดียวก็เหงาๆ

พี่สาวไปต่างจังหวัดตั้ง 12 วันแหนะ  ฮือๆ~
เหงา.. เข้าใจ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โดดเดี่ยวแบบที่ยังไม่มีคนรู้ใจยังเจ็บปวดน้อยกว่า การมีคนรู้ใจอยู่ไกล้ๆ แต่ยังรู้สึกนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
โดดเดี่ยวแบบที่ยังไม่มีคนรู้ใจยังเจ็บปวดน้อยกว่า การมีคนรู้ใจอยู่ไกล้ๆแต่ยังรู้สึกนะ
ตกลงว่าไกล หรือ ใกล้เนี่ย? งง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เห็นด้วยกับลุงตั้มค่ะ   +1

ขาดคนรู้ใจ   ฮือๆ~

ไม่มีใครเข้าใจ

โดดเดี่ยว  อ้างว้าง   ฮือๆ~

เปล่าเปลี่ยวหัวใจ   อี๋~
สรุปว่าใกล้ครับ  ฮิ้ววว

เจ้าบุ๋ม แกปั่นยังไงวะ วันก่อนยังเป็นเห็บหอยอยู่เลย วันนี้กลายเป็นงัวแล้ว กรี๊ดดดดด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
แอบเหงา  เศร้า

ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
โดดเดี่ยวแบบที่ยังไม่มีคนรู้ใจยังเจ็บปวดน้อยกว่า การมีคนรู้ใจอยู่ไกล้ๆ แต่ยังรู้สึกนะ

ฮือๆ~
สรุปว่าใกล้ครับ  ฮิ้ววว  ไกลไม่ใช่เหรอคะลุง โวย

เจ้าบุ๋ม แกปั่นยังไงวะ วันก่อนยังเป็นเห็บหอยอยู่เลย วันนี้กลายเป็นงัวแล้ว กรี๊ดดดดด

ถามสาวยาคูลย์ดูสิคะ   ฮิ้ววว

ปั่นยันเช้าไงคะ   หน้ามึน
เข้ามากระจู๋นี้แล้วมาคุจริงๆ  เอือม

ตอนเกิดก็เกิดคนเดียว เดี่ยวๆโดดๆ

ตอนตายก็ตายคนเดียว โดดๆเดี่ยวๆ

ตอนอยู่ ไฉนเลย อยู่แบบโดดเดี่ยว ไม่ได้

ฮิ้ววว

นั้นซิ   ทำไม  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่านจู๋นี้แล้วรู้สึก ถูกดูดพลังงานในการมีชีวิตอยู่ยังไงไม่รู้ซิ  ง่ะ
ก็คลานเดี่ยวสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กรี๊ดดดดด คลานคนเดียวไม่มันน่ะ 
 หน้ามึน งั้นเอ็งก็ลองอยู่คนเดียวไปนานๆสิวะ จะได้ชิน

ไม่เห็นจะโดดเดี่ยวจริงๆซักคน  โวย โว้ยรำคาญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญญ

ปล.อ่ะตูย้อเย่น  ลันล้า
หน้า: 1 [2] 3 4