หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋คิดถึง  (อ่าน 66908 ครั้ง)
สาบานได้ว่าไม่ใช่เด็กๆ แล้ว
เคยเสียใจกับปั๊ปปี้เลิฟมาแล้ว
เออ.. ตลกดี ฮิ้ววว
แต่นี่มัน..

เฮ่อ...
อยากจะเก็บเธอไว้ในใจเสมอ ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 ลันล้า

เกย์ออก  คิดถึงแตนเหมือนกัน

เราจะร่วมหอลงสุรากันอีกเมื่อไหร่ล่ะครับพี่น้องครับ  เกย์ออก

เชอะ

งบน้อย

เกย์ออก  คิดถึงแตนเหมือนกัน

เราจะร่วมหอลงสุรากันอีกเมื่อไหร่ล่ะครับพี่น้องครับ  เกย์ออก

เดือนหน้าเลยครับพี่น้อง ... เดือนนี้ตังค์หมดครับ

ตูเพิ่งไปเที่ยวมา   คริคริ

นานๆ จะเข้ามาที

เชอะ

ก็ชวนอุ้ยด้วยแล้วนะคะ   เกย์ออก

เดือนหน้าเลยครับพี่น้อง ... เดือนนี้ตังค์หมดครับ

ตูเพิ่งไปเที่ยวมา คริคริ

ได้ ๆ เดือนนี้กรอบสุด ๆ เพิ่งไปเที่ยวมาเหมือนกัน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
คิดถึงทุกคนเลย  กรี๊ดดดดด ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คิดถึงคาราโอเกะและหมูกระทะมากค่ะ ฮิ้ววว

รักแมวค่ะ
 ฮี่...  มาอีกดิคะป้าปิ๊ก 

เลวยั้นเงา
ป้าปิ๊กจะมาแล้วนี่ จะลากผมให้ไปเป็นไกด์นำเที่ยวรถไฟนี่หว่า  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เย้ เจ๊นัทบอกว่าชวนไปดริ๊งค์แถมเลี้ยง เย้ๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 โวย  พูดที่ไหนเล่า 

เลวยั้นเงา
พูดแล้วอย่าทำเป็นลืมเจ๊...

คอนเฟิร์มคำพูดเฟิร์น..

กร๊าก

Welcome to earth.

มีกำลังเสริม  แหยะ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  อย่ามาเนียน พูดตอนไหนยะ  

เลวยั้นเงา
เมื่อกี้ไง..

ถามเฟิร์นดูดิ

ฮี่ๆ

Welcome to earth.

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 23