หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสามารถของสัตว์ต่าง?  (อ่าน 15924 ครั้ง)
และนี้คือเวลานอนของเหล่ามังกร  เหลือบ

นอนเหรอ จะนอนเวลานี้ทำไม เสียเวลาทำมาหากิน  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ถ้าเป็นมังกรแล้วที่จะทำได้คือ สามารถหยอกล้อพูดคุยกับคนที่เป็นมังกรด้วยกัน
เหมือนเราสองคนนี่แหละครับ

จริงไหม หนวด กร๊าก

สามารถทำอย่างอื่นนอกเหนือจากการหยอกล้อพูดคุยกันเองได้ด้วยรึเปล่าคะ มังกรเนี่ย

สามัคคี คือ ความมันส์!!
เกือบได้เป็นแล้วครับ แต่ขี้เกียจปั่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตูเป็นยักษ์ ไม่เห็นจะทำอะไรใครได้เลย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สามารถทำอย่างอื่นนอกเหนือจากการหยอกล้อพูดคุยกันเองได้ด้วยรึเปล่าคะ มังกรเนี่ย

ทำอะไรเหรอครับพี่?   เอ๊ะ กด 2522 ใช่ไหมครับ?

ทำอะไรเหรอครับ พี่~~~~~~
ตูเป็นยักษ์ ไม่เห็นจะทำอะไรใครได้เลย ง่ะ
สาปคนไง (อิอิ)
เป็นมังกรดีนะ ปั่นได้เนียน ไม่มีพิรุธเท่าไหร่
เพราะอย่างน้อยก็รู้อยู่ว่าอยู่ที่นี่มานานเท่าไหร่แล้ว
ค่ะ ปั่นได้เนียน  ยิ้มน่ารัก

แต่ตอนนี้แตนว่า เอ ปั่นได้เนียนที่สุด  เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
ในหน้า FAQs เคยมีร่องร่อยอารยธรรม ที่เรียงลำดับ ตั้งแต่สัตวเล็ก ไปจนถึงสัตว์ใหญ่ ซึ่งตอนนี้ไม่เห็นแล้ว

กินรอบวง
ค่ะ ปั่นได้เนียน  ยิ้มน่ารัก

แต่ตอนนี้แตนว่า เอ ปั่นได้เนียนที่สุด  เกย์ออก

เกย์แอบ  ชมกันยังงี้เลยเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ในหน้า FAQs เคยมีร่องร่อยอารยธรรม ที่เรียงลำดับ ตั้งแต่สัตวเล็ก ไปจนถึงสัตว์ใหญ่ ซึ่งตอนนี้ไม่เห็นแล้ว

อ๊ะ จริงเรอะ
แสดงว่าเว็บรับฝากรูปมันหมดอายุไปแล้ว
เดี๋ยวเอามาใส่ให้ใหม่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาโพสต์ของผมคืนมานะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใส่ในหน้า FAQs ให้แล้วจ้ะ

+2 วันสว่างเล็ก

กรี๊ดดดดด อยากขี่มังกร
ตามไปอ่าน FAQ  ดีกว่า เกย์แอบ
เท่าที่รู้ ตอนนี้คือ ผมได้เป็นหมาแล้ว จึงสามารถเห่าได้ครับ

ส่วนมังกรผมไม่รู้ ผมว่าน่าจะพ่นไฟ กะ บินได้

เดอะวาฬ นี่ น่าจะ พ่นน้ำได้

แมมมอธ เอ่อ...คิดมุกไม่อก

ฮี่ๆ

กินรอบวง
หน้า: 1 [2] 3 4 5