หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉชื่อจริงของเคน  (อ่าน 16423 ครั้ง)
เดาดูสิ ว่าชื่ออะไร  เกย์ออก

โปรดใช้หน้าบานๆ เอ้ย วิจารณญาณในการอ่านจู๋นี้ อ่านตาไว้ตานะครับ(เสียงถามมาว่าทำไง หลับตาข้างนึงฮะ) เพราะมันออกมาจากมือเจ้าตัว จึงไม่ค่อยน่าไว้ใจ
แอบอ้างจาก: รับทำวิทยานิพนธ์
เราชื่อxxxxxxxxxxx (อิอิ)
อย่าบอกใครนะ เกย์แอบ

ปล.ผมเป็นคนไม่รักษาสัจจะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2006, 18:31 น. โดย เทพ » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 หมีโหดดดด

เคนนี่จี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เต้ย

หรืออะไรซักอย่าง นี้แหละ

ไม่น่าจะใช่ เคนหมวย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคนซัง  555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ศุภลักษณ์  ฮิ้ววว
 ฮี่... เฉลยหน้า 5

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ศุภลักษณ์  นาคบุนนาม:42:

\ ฮี่ๆ/
ง่ะ

(หมายเหตุ - ถ้าชื่อพ่อมัน เอาถึงหน้า 15 ก็ได้นะ)
เอ่อ...คือว่าไม่รู้

ปั่นกันเร็วๆสิ อย่าเพิ่งเกินหน้าสามนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2006, 19:00 น. โดย เทพ » บันทึกการเข้า

สมศักดิ์  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
แคน
" เคนหมวย " อย่าผวนนะๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด
เคน เกย์แอบ
เคน ธีระเดช  ฮิ้ววว

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เคน ธีระเดช  ฮิ้ววว

ขอเป๋  ฮิ้ววว

ไอ้ตัวนี้ชื่อ พชรกร ไปคล้องจองกับ พชรอร  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6