หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมากล้อม  (อ่าน 23602 ครั้ง)
เหอๆ รู้สึกว่า โกะ 9 ดั้งจามีคนเดียวในโลกนะขอรับ

ดูไม่ออกหรอคะว่าล้อเล่น  ฮือๆ~

<3.
หนิงห์จริงๆ  ฮิ้ววว
ดูไม่ออกหรอคะว่าล้อเล่น  ฮือๆ~

รู้ ครับผม  ก็ เหอๆ  คือ หัวเราะ  ที่กล้าพิมพ์ไปได้ไง

และให้ความรู้เพิ่มเติมไงขอรับ  เกย์แอบ
เป็น 9 ดั้ง คนที่สองของโลกไงคะ   ยิ้มน่ารัก

หมีโหดดดด

เอาจริงๆ เล่นเป็นแต่เล่นไม่เก่ง
ไม่เคยชนะใครซักตา
เพราะที่บ้านมีแต่คนเก่งๆ หันไปทางไหนก็แพ้หมดเลย  ฮือๆ~

<3.
เล่นหมากล้อมไม่เป็นแหละ
รู้แต่ว่าเราต้องล้อม แล้วฝ่ายตรงข้ามก็จะถูกกิน  ฮิ้ววว

ชอบเล่นครอสเวิร์ด  กรี๊ดดดดด
แต่อยู่บ้านไม่มีคนเล่นด้วย
ที่รร.ก็ไ่ม่มีคนเล่นด้วย
สรุปเลยไม่ค่อยได้เล่น ฮือๆ~
น้องๆนี่อยู่ ม.2 ม.3 กันใช่มั้ยครับ

สมัยนั้นเพื่อนพี่มันยังเล่นตุ๋ยตูดกันอยู่

(คล้ายๆซ่อนแอบ แต่ต้องทำท่าตุ๋ยตูดแทน)

ไฮโซมั้ยเคอะ..

ง่ะ
ชอบเล่นครอสเวิร์ด  กรี๊ดดดดด
แต่อยู่บ้านไม่มีคนเล่นด้วย
ที่รร.ก็ไ่ม่มีคนเล่นด้วย
สรุปเลยไม่ค่อยได้เล่น ฮือๆ~
ใช่  ฮือๆ~
ชอบเล่นแกล้งเด็ก สนุกดี...  ปลื้ม
น้องๆนี่อยู่ ม.2 ม.3 กันใช่มั้ยครับ

สมัยนั้นเพื่อนพี่มันยังเล่นตุ๋ยตูดกันอยู่

(คล้ายๆซ่อนแอบ แต่ต้องทำท่าตุ๋ยตูดแทน)

ไฮโซมั้ยเคอะ..

ง่ะ

เหอๆ  ตอนนี้ก็ยังมี เล่นจับก้น  เปิดกระโปรง  ดึงกางเกง  เครียดมากมายเลยอะ

สมัยนี้ก็ยังมีอยู่  ฮิ้ววว

ครอสเวิร์ดหนิงก็ชอบเล่นนะ
โดยเฉพาะใน ไทยบีจีเนี่ย
มั่วได้ง่าย  ฮิ้ววว

<3.
ไปกินข้าวมา
มาถึงก็สองทุ่มแล้ว  ง่ะ
ขอโทษน้องเทพด้วยนะ

อยากเล่นโอ ไปเล่นดีกว่า  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ูเล่นไม่เป็นคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทั้งๆที่บริษัทตูเอาฮิคารุมาฉาย  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
ชื่อ Chaosuaa ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เยสสสสสสสสสสสสสสสส  กรี๊ดดดดด
มีเว็บสอนเล่นโอเทลโล่แล้วเว้ย

จะได้เอาให้คนที่ถามซะทีว่าเล่นไง
เพราะก็ไม่รู้จะบอกไงว่าเล่นไงให้ชนะ เล่นไงให้เก่ง
หมากกระดานนี่ขึ้นกะความชอบจริงๆ  ง่ะ

http://www.thaiothello.com/index.php?option=com_frontpage&Itemid=1

/ไปเจอน้ำใจน่ารักๆ มาด้วย  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2006, 00:26 น. โดย nothing » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เคยมีความพยามยามจะเล่นอยู่ช่วงนึงตามคำแนะนำ เค้าบอกว่าเผื่อจะมีสมาธิและใจเย็นขึ้น
แต่สุดท้ายไม่สามารถ หน้ามึน
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7