หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: โฮกก สุขสันต์วันเกิดน้องบิ๋มค่ะ  (อ่าน 8284 ครั้ง)
วันนี้วันเกิดน้องบิ๋ม
โตเป็นสาวแล้ว
เจ้าตัวบอกอายุ 25

ขอให้มีความสุขสมหวังทั้งการเรียน ครอบครัว ความรัก ฯลฯนะคะ
อยากได้ไรเอ่ย
เอาเบอร์โทรไอ้เคนไหม กร๊าก

อ๊ะ ชื่อบุ๋มนี่นา เกย์แอบ

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่านทีแรกก็งงบิ๋มไหน ง่ะ

ขอให้มีความสุขสมหวังทั้งการเรียน ครอบครัว ความรัก ฯลฯนะคับ
อยากได้ไรเอ่ย

อยากได้ก็เก็บตังซื้อเอานะครับ ฮิ้ววว
HBD ล่า ลัน ล่า ลัน ลา ล่ะ . . .
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆ มีขนมกินบ่อยๆนะครับ

กินรอบวง

็HBD ทำดีได้ดีจ้า  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ฮบด

อรุณสวัสดิ์  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แฮ๊ป ปี้ เบิร์ด เด ทู ยู ทู ยู้  มีความสุขมากๆ น่ะจ้า เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
อ๊ะ ใกล้วันเกิดเจฟพอดี
ครองรักกันนานๆ นะ  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สุขสุนต์วันเกิดครับ  น้องบิ้ม  หรือบุ๋ม  ขอให้มีความสุขและสมหวังครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
แฮ้ปปี้บูดเดย์นะจ้ะ คิดถึงพ่อแม่ให้มากกว่าคนรักนิดนึงก็ดีนะจ้ะ เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ
25 ปีนี่ หมียังเรียกน้อง แสดงว่าหมี....  ไอ้มืดหมี
ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
แฮ้ปปี้บูดเดย์นะจ้ะ คิดถึงพ่อแม่ให้มากกว่าคนรักนิดนึงก็ดีนะจ้ะ เกย์ออก

เกย์แอบ

มีความสุขและแข็งแรงตลอดไปคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
มีความสุขมากกนะจ๊ะ  ขอให้เพื่อนรักเพื่อนหลง
ศัตรูก็ขอให้หลงทางไปไหนไม่รู้หาบุ๋มไม่เจอ  ยิ้มน่ารัก
สสวก ขอให้มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2 3