หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDน้องไหมแมน^^  (อ่าน 8278 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันต์วันเกิดครับค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้หล่อวันหล่อคืนแซงหน้าจั๊วไปเลย ฮิ้ววว

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ อยากได้อะไรก็ตั้งใจทำให้ได้นะ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดจ้าาา  ฮิ้ววว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สุขสันต์วันเกิดน้องไหมจ่ะ

แค่เนี้ยแหละ เอาอะไรมากมาย โว้ ยังอยู่อีกตั้งหลายปี ฮิ้ววว
มีความสุขในทุกๆวันนะคะ ฮิ้ววว
HBD มีความสุข สมหวังในชีวิตทุกประการค่ะ 

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดน้องไหมครับ

รู้ปล่าวครับ  ตอนน้องเกิด พี่ใหญ่กำลังทำบัตรประชาชนเลยนะนั่น... ว๊ายยยยย แก่เนอะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ว๊ายแก่จริงด้วย  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องๆ  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
    ให้โชคดีสุขขีวันครบรอบวันเกิดครับ สุขสันต์วันครบรอบวันเกิด  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ยิ้มน่ารัก แฮปปี้เบิร์ธเดย์เน้อ
เรียนเก่งๆ มีความสุขมากๆนะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก
ยินดีด้วย ขอให้ทุกข์(น้อยๆ)นะครับ

ปล.อย่าลืมไปขอบคุณ คุณพ่อกับคุณแม่ ด้วยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

... บุญรักษาครับ : )
happy birth day ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 [2] 3