หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 144

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์เว็บ Bit พันธุ์ใหม่  (อ่าน 405688 ครั้ง)
เย้ๆ คุณพีกับยูมาเยี่ยมอีกแล้ว

ผมก็เป็นขาประจำของเว็บส้มเหมือนกันครับ
อัปโหลดไป 100 กว่ากิ๊กแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้ดาวน์
แต่ทำไปทำมาพอหัดเล่น Pet นี่ ยอมรับว่าหมดตูดจริงๆ กร๊าก
พอดีผมไม่เคยเล่นเกมกะเขาไง เกมออนไลน์นี่ไม่รู้จักเลยดีกว่า
แต่พอมาเจอระบบ Pet (ใครเขียนหนอ...) ก็เลยลองเล่นดู

ใครเจอสัตว์เลี้ยงของผมที่ชื่อทักษิณ ชินวัตร ก็อย่าฆ่าอย่าแกงกันนะครับ กรี๊ดดดดด

ป.ล.กำลังสมัครเว็บใหม่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของฟรี มีในโลกที่เดียวคือ f0nt

กินรอบวง
^
^
ข้อมูลเป็นเท็จ

Today you , Tomorrow me.

(อิอิ)

Las Noches Rubicundior
ตอนนั้น true มันทำ bit เน่า
ก็เลยลบ bitcomet ทิ้งไปเลย

ตอนนี้มันกลับมาใช้ได้ยังเนี่ย  ง่ะ
ลองไปใช้ดูแล้ว (ชีวิตนี้เพิ่งเคยเล่นบิทครั้งแรก)

มีปัญหาอัพโหลดไม่ได้ (ทำตามวิธีที่ทางเวบได้บอกไว้ทุกขั้นตอนแล้วนะ)

ตรงสถานะแทรคเกอร์มันขึ้นว่า
Error: Tracker Response Error:torrent not registered with this tracker in Tracker: http://www.bit2you.com/announce.php?passkey=252dbad53f3a7ca17d8bd775790eb7e5

ต้องแก้ยังไงคะ?
 กรี๊ดดดดด  ขอลองเล่นดูหน่อยนะ ครั้งแรกในชีวิตเลยอ่ะ

พนักงานบริษัท.
โหลดหนังอยู่
ครั้งแรก
ระทึก กรี๊ดดดดด

ทำไงให้เร็วกว่านี้ครับ จะหมดกำลังใจแล้ว ฮือๆ~

เร็วมากๆ

เนตอะไรละครับ  กรี๊ดดดดด

ขึ้นอยู่กับเนตคนโหลด

เนตคนอัพ

และอื่นๆ อีกมากมาย  (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดดดดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แค่สมัครสมาชิก ตูยังทำไม่เป็นเลย  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
ลองไปใช้ดูแล้ว (ชีวิตนี้เพิ่งเคยเล่นบิทครั้งแรก)

มีปัญหาอัพโหลดไม่ได้ (ทำตามวิธีที่ทางเวบได้บอกไว้ทุกขั้นตอนแล้วนะ)

ตรงสถานะแทรคเกอร์มันขึ้นว่า
Error: Tracker Response Error:torrent not registered with this tracker in Tracker: http://www.bit2you.com/announce.php?passkey=252dbad53f3a7ca17d8bd775790eb7e5

ต้องแก้ยังไงคะ?

เอ ตูก็เพิ่งลองอัปโหลดดูนะ ปรากฏว่าทำได้ตามปกติ แค่ทำตามกติเด๊ะๆ เลย
เออ ข้อควรระวังของการเล่นบิต(ในไทย) ก็คือ ห้ามให้ใครเห็นรหัสตัวเลข Passkey นี้เด็ดขาด
ดังนั้นให้รีบกลับไป Reset Passkey อย่างด่วนเลยจ้ะ ไม่งั้นคนอื่นจะสามารถโกงค่าไอ้นี่ของเราได้

แล้วถ้าอยากได้ค่าอัปโหลด ส่วนมากเขาก็จะดาวน์โหลดไฟล์ที่มีคนโหลดกันเยอะๆ
แล้วพอโหลดเสร็จก็ปล่อยทิ้งไว้ สักพักก็จะมีคนมาหารโหลดเราเอง (เปลี่ยนจากคน leech เป็นคน seed)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรสมัครแล้วไม่มีเมลล์ตอบกลับค่ะ

ในถังก็ไม่มี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่า...เพิ่งรู้

ไปแก้แล้ว

ขอบคุณพี่แอนค่ะ   ลันล้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 144