หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 144

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์เว็บ Bit พันธุ์ใหม่  (อ่าน 405820 ครั้ง)
อย่างว่านะครับ วงการใคร ก็วงการมัน
วงการนี้ผมก็ไม่ค่อยสันทัด ก็ได้อาศัยเข้ามาขอ ฟ0นท์ ไปใช้อยู่เนืองๆ ชอบมากๆและบอกต่อ

แต่ก็ดีใจที่คนวงการนี้ ให้ความสนใจ สมัครเข้าไปใช้งานเว็บ bit2you เยอะแยะเลยย
ดีครับ .. แล้วว่างๆ ก็เข้าไป PVP กับผมบ้างนะคับ ชื่อสัตว์เลี้ยง = นักเลงคีย์บอร์ด คับ

อย่าลืมนะครับ ถ้าสมัครแล้ว เข้าไปส่ง PM บอก JESUS เพื่อขอเพิ่มค่า Biy Money ได้เลยคับ
ส่วนท่านที่สมัครแล้วไม่มี เมล์ตอบกลับ ผมก็ confirm ให้แล้วด้วยนะค๊าฟฟ  กึ๋ยๆ

ขอบคุณค่า  จ๊วบ

** หน้ามึน เข้าระบบไม่ได้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 01:30 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฮือๆ~

อีด่างผมจนมากเลยครับ
ใครมีโคช่วยเมตตาดุด Animatrix ผมหน่อย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ้ากะปิ ของปาล์มก็จนกรอบเหมือนกัน  ฮือๆ~
ทำไมสมัครไม่ได้ครับ เศร้า
เน็ต 256 นะครับ
เต่าขนาดนั้นเลยหรือ

ยังยินดีต้อนรับ เพื่อนสมาชิก จากเว็บ f0nt สู่เว็บไซต์ บิททูยู คับ

www.bit2you.com

ไอ้โมโม่ของดาอยู่ lv.3 แล้วค่ะ ยิ้มน่ารัก

แต่ว่าตอนนี้ไม่มี p แล้ว ต้องรอให้ hp ขึ้นเอง  ช้า ฮือๆ~
(โดนไล่กลับไปอ่านใหม่ถึงห้ารอบ)
 กร๊าก
จดหมายไม่มาอะครับ มีการหน่วงเวลาอะไรรึเปล่า
ไม่หน่วงเวลา (มั้ง)

ของดาสมัครแล้วก็ได้จดหมายเลย
เวรกรรม

มีปุ่มเรียกจดหมายอีกรอบมั้ยครับ
ให้ pm บอกเจ้าหน้าที่ให้มั้ย
ไม่เป็นไรครับ รอจดหมายมันทำลายตัวเองแล้วค่อยสมัครใหม่ละกัน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 144