หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 144

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์เว็บ Bit พันธุ์ใหม่  (อ่าน 405934 ครั้ง)
ดาขายมาเติมพลังหมดแล้ว 55+

ไม่มีเครื่องประดับให้เสียบ  เอือม
คุยอะไรกัน ไม่รู้เรื่อง  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
มาเล่นด้วยกันสิคะ

โอย  จน  เครียด  ไปดักตีหัวใครก็แพ้  ฮือๆ~
เล่นไม่เป็น สมัครไว้ยังไม่ได้ทำอะไรเลย  ง่ะ

เล่นสิคะ   กรี๊ดดดดด

ซื้อไข่ๆๆๆ
มีไม่พอซื้อ  ง่ะ

ยังไม่เคยอัพเคยโหลดเลย

เล่นไม่เป็น สมัครไว้ยังไม่ได้ทำอะไรเลย  ง่ะ

ด้วยคน
มีไม่พอซื้อ  ง่ะ

ยังไม่เคยอัพเคยโหลดเลย
  PM ไปบอก JESUS ซิครับ บอกว่ามาจากเว็บฟอนต์ เดี๋ยวเขาจะโอนบิทมันนี่มาให้ 300 Mครับ แล้วก็จะเอาไปซื้อไข่สัตว์เลี้ยงได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

พี่ชายใช้ชื่อว่าไรหรอคะ  นุ๊กจะเก็บไว้เป็นเพื่อน  ยิ้มน่ารัก

นุ๊กยังไม่เคย Pvp เลยกลัวแพ้ อยู่เว็บนี้ตอนนี้จนอยู่เลย Pet ก็อ่อน  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เดี๋ยวไปดักตีหัว
ยินดีครับยินดี พี่น้องชาว เว็บฟ0นท์ ให้ความสนใจเยอะแยะ.. งัยก็ช่วยๆกันอัพโหลดด้วยนะค๊าฟฟ

เอ่อ..... คือว่า

จขกจ มันคืออะไรครับพี่น้องคับ

เจ้าของกระจู๋ครับ คริคริ

วุ้ย เขิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โฮะ โฮะ โฮะ
ขอเบิ้ลๆ

พอดีได้ขึ้นเป็น level 5 แล้ว
ดีใจจังเลยที่ตัวเองเล่นเกมอื่นนอกจากมาริโอ้ก็ได้ กรี๊ดดดดด
ใครอยากตีมาตีเลยครับ (ไม่กล้าไปท้าในเว็บนู้น กลัวหัวแบะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนได้เลเวลห้าแล้ว  แต่ดา  ฮือๆ~

ไอ้โมโม่ดาหัวแบะแล้ว  พี่แอนใจร้าย  ชิ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 144