หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม?  (อ่าน 46014 ครั้ง)
ทำไมต้องโพสเบิ้ลด้วย ฮี่ๆ

กินรอบวง
นิ้วนางกับนิ้วชี้ ใครอันไหนยาวกว่ากัน
ของผมนิ้วชี้ดูจะยาวกว่านิดๆนะ

เรื่องมันยาวนะไอ้สองนิ้วนี้เนี่ย ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
2นิ้วเอง เกย์แอบ ง่ะ
รู้สึกมันจะเกี่ยวกับแนวโน้มที่จะเป็นเกย์ด้วยชิมิ

วางราบกะพิ้นนิ้วนางยาวกว่านะ
นิ้วกลางยาวสุดครับ
นิ้วกลางยาวสุดครับ

ระวังอย่าให้คนอื่นบ่อยล่ะครับ

ถ้าจะให้คนอื่น อย่าลืมบอกด้วยว่า "เราให้นิ้วที่ยาวที่สุดของเรากับนายเลย  งุงิงุงิ"

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
นิ้วชี้กับนิ้วนางเท่ากันแฮะ หน้ามึน

นิ้วชี้กับนิ้วนางเท่ากันแฮะ หน้ามึน

เกย์

งบน้อย
มีเกจิบอกว่า นิ้วนางสั้นกว่านิ้วชี้ มักจะเป็นเกย์ ไม่ได้ลอยๆนะ เห็นมันอ้างไปถึงสมัยยังอยู่ในท้องนู่น
ซึ่งนิ้วนางของผมมันสั้นกว่านิ้วชี้ แต่เชื่อว่าผมไม่ได้เป็นเกย์นะ555 เอ๊ะหรือว่าเป็นวะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แล้วผู้หญิงนิ้วนาวสั้นกว่านิ้วชี้หล่ะค่ะ??

แต่เค้าว่าถ้านิ้วก้อนยาวเลย
ขีดบนของนิ้วนางจะมีกิน
คนเลยชอบไว้เล็บนิ้วก้อยกัน  เกย์แอบ

นิ้วนางจะยาวกว่า นิ้วชี้ไม่ใช่เหรอ  งง

Las Noches Rubicundior
นิ้วนางน้ำสั้นกว่า
โอ๊ะ..หรือว่าน้ำพิการ  ไอ้มืดหมี

รึว่า พักนี้น้องน้ำ เอ่อ . . .  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 เกย์แอบ  รึพี่เฟิร์นอยากเป็นป้าบ้างค่ะ

ฮือๆ~  อย่าทักสิ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16