หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน! บึ้ม 3 ห้างกลางเมืองหาดใหญ่  (อ่าน 15633 ครั้ง)
ขอให้เป็นครั้งสุดท้ายได้ไหมคะคุณโจร  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่น่าไปทำตัวอย่างให้มันดูที่กรุงเทพเลยนี่ ง่ะ
ระวังมันลามเข้ากรุงนะ ง่ะ

ก่อนเข้ากรุง ไม่รู้มันจะแวะทางผ่านมั้ยนะครับ
นครศรีฯ ฮือๆ~
แล้ว สถานีรถไฟชุมทางหาดใหญ่ กับ สนามบิน หล่ะ
(ต้องนั่งรถไฟเข้ากรุงเร็วๆนี้ ซะด้วยสิ)    ฮือๆ~  ฮือๆ~

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
 ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดี๋ยวเดือนมีนาปีหน้า จะ ลงไป ยะลา  สั่งปืนไปหลายกระบอกแล้ว กะเอาให้ตายไปข้างเลย.... โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหรอครับ...

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
จริงสิ ....  มันกัดกิน ต้นยาง จนหมดแล้ว ตอนนี้  แม่บอก ให้ซื้อมาหลายๆกระบอก จะได้ช่วยกันฉีด... โวย ปลื้ม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่อยากฟังข่าวแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จริงสิ ....  มันกัดกิน ต้นยาง จนหมดแล้ว ตอนนี้  แม่บอก ให้ซื้อมาหลายๆกระบอก จะได้ช่วยกันฉีด... โวย ปลื้ม

...

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เล่นมุข ครับ  เห็น เครียดๆกัน...... ฮิ้ววว

เอือม  เครียดว่ะ 

เลวยั้นเงา
ขอให้แม่คนทำมันโดนครับ  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เอือม  ช่วยหมอแมวภาวนาค่ะ 

เลวยั้นเงา
อรว่าไม่แช่งแม่เค้าก็ไม่ถูกนะคะ
แม่อาจจะไม่เห็นด้วยกับลูกก็ได้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เอือม  ไม่รู้ครับ ตูเหมาหมด

ไอ้ตอนที่มันระเบิดธนาคารน่ะ...แม่ไข่ย้อยออกจากธนาคารยังไม่ถึง 15 นาทีเลย  โวย

ระเบิดแม่งตูมไล่หลังติด ๆ ไอ้เววเอ๊ย   โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6