หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่-เพื่อน หรือน้อง  (อ่าน 27379 ครั้ง)
ไม่ใช่บ๊อบมาเล่ย์ แต่เป็นบวบ มาเล่ย์ เท่พอได้...  หื่น

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ชื่อ เมย์ ค่ะ
อายุ 16
แต่....เพื่อนชอบเรียกชื่ออื่น
(ซึ่งมีทั้งที่น่ารัก แล้วเลวร้ายสุด)

โอเค  แค่นี้ล่ะค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 มีคนบอกตูหน้าเหมือนวินัย ไกรบุตร ไอ้มืดหมี
ชื่อหนิงค่ะ
อยู่โบแดง

แนะนำรอบที่แปดล้าน  หน้ามึน

<3.
ชื่อหนิงค่ะ
อยู่โบแดง

แนะนำรอบที่แปดล้าน  หน้ามึน

บานที่สุดในโบแดง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีคนบอกตูหน้าเหมือนวินัย ไกรบุตร ไอ้มืดหมี

ว่าแต่แฟนโตเหรอที่บอกหน่ะ  เกย์แอบ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
วี๊ดวิ้ว แฟนโต แฟนโต แฟนโต................แฟนโต หื่น

ไม่รู้ใคร  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
 เกย์ออก

เห็นด้วยแฮะบักโต

หน้าเอ็งเหมือนวินัย (ไม่ใช่พ่อตุ โวย ) จริงๆ
แต่เป็นวินัยเวอร์ชั่นป่วยๆ น่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

วินัย ไกลตูด อ่ะนะเจ้าน้องโต  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]