หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 69

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเคอร์ฟิวแล้วค่ะ  (อ่าน 234452 ครั้ง)
ใครยังไม่นอนมารอดูกัน
ช่อง 5 เวลาเที่ยงคืน

ประเด็นการเมืองเรื่องพัวพันกับเหล่าทหารย่างจริงจังหละ
เฮ้อ... บ้านเมืองเรา  อี๋~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ย. 2006, 22:21 น. โดย inanza » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ตอนนี้มีข่าวมาแรงมากก

5 ทุ่มวันนี้จะมีการปฏิวัติ

ลองดูช่องห้า เปิดเพลงในหลวงตลอดเลย ไม่มีรายการอะไรเลยยยยย

(ไม่กล้าโพสในแตกฟอง)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ข่าวมาจากไหนเหรอครับ

แต่ช่อง5มีเพลงจริงแฮะ ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เห็นช่อง 5 ออกแต่ภาพเกี่ยวกับในหลวง
ดีแล้วครับ ทหารไหวตัวแล้ว ปฏิวัตืได้ซะก็เดี
ช่อง 9 ประกาศเคอร์ฟิว กทม.แล้วค่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ช่อง9โดนตัดสัณญาณทักสินไปแล้ว กรี๊ดดดดด
สนุกแล้วสิครับอย่างงี้  ฮิ้ววว
น้าโทร.มาบอก ทหารมาจากเมืองกาญแล้วค่ะ
ทหารเตรียมพร้อมตั้งแต่ บ่าย แล้วครับ ไปหล่ะครับ

ไปรายงานตัว ก่อน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

ใครเริ่ม  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
รถถังเคลื่อนพล   (เหงื่อแตกพลั่ก)

น่ากลัว  ฮือๆ~

<3.
สัญญาณโทรศัพท์เริ่มมีปัญหาแล้วค่ะ ของพ่อเราสายซ้อนที่ไม่รู้จักเพียบเลย

ตะกี้พี่โทร.มาให้เปิดช่อง 5 กับ FM 90.0 MHz

เป็นเพลงเกี่ยวกับในหลวงกับเพลงปลุกใจล้วน ๆ

อยากทราบข่าวทั้งหมดครับ

งบน้อย

มันดีไหมเนี่ย  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ทุกช่องเหมือนกันหมดแล้ว ภาพในหลวงหมดเลย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 69